Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอเซฟ FF10 ภาคInter ของ PCSX2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอเซฟ FF10 ภาคInter ของ PCSX2 หน่อยครับ

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ใครที่มีเซฟ FF10 ภาคinter เล่นบนemu PCSX2

รบกวนช่วยอัพ หรือ PM มาหาผม หน่อยนะครับ คือผมเป็นแฟนเกมFF มานานมาก ๆ ตั้งแต่ สมัยประถม

จนบัดนี้อายุ20ปี พึ่งจามีโอกาศได้เล่นFF10 เนื่องจากไม่มีPS2 ต้องพึ่งEmu Pcsx2

ผมเล่นไปถึงบอสไหญ่แล้ว แต่จนปัญญาที่จะฆ่ามันคับ เนื่องจาก ของลับอะไรต่างๆ ผมไม่ได้เก็บเลยคับ จาย้อนไปเก็บไม่ทันซะแล้ว เพราะเซฟหน้าทางเข้าบอสแล้ว โดนบอสตบ2ที หลับเลยคับ เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใด ยังมีเซฟของFF10 ภาค Inter ตอนถึงบอส หรือไกล้ถึงก็ได้ จาใช้Code หรือไม่ใช้ ก็ได้ครับ รบกวนช่วยอัพไห้ทีครับ จาเป็นพระคุณอย่างมาก อยากฆ๋าบอสใจจะขาดแล้ว จาได้ไปต่อภาค x-2

ปล.ภาคinter นะครับผม หรือใครมีภาคธรรมดา ก็ลบกวนช่วยอัพทีนะครับ เด๋วผมไปหาภาคธรรมดามาเล่นเอง

ขอบคุณมากคับ
    Last edited by l3ellzaa; 8 Mar 2009, 08:09:02.

เล่นใหม่เลยกลัวไร

ผมก็แฟน FF เล่นมาตั้งแต่FF3 ตลับ Famicom แท้ แล้วก็ไล่เก็บเล่นทั้งหมดของภาคPS1 พอภาคPS2 ไม่มีเครื่องก็ไม่ได้เล่นอีกเลย ตอนนี้เพิ่งมาเล่นภาคX แล้วจะไล่เก็บไปถึงภาค12 อุๆ

อายุ22 แก่กว่าอีก กลัวไร T_T

Comment

Working...
    X