Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่องเนต2Mจาเปิดร้านเกมส์อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่องเนต2Mจาเปิดร้านเกมส์อ่าครับ

ไม่ทราบว่าใช้เนตยี่ห้อไรที่มานไม่ล่มบ่อยๆๆม้างครับเอา2Mนะครับ บอกราคาด้วยก้อดีครับ ขอบคุณมากครับ

ไม่มีใครมาตอบให้เลย

Comment

มันก้อพอๆกันหมดหละครับ

แต่ปัญหาส่วนมาก จะมาจาก ชุมสาย-กล่องหน้าร้าน-การเชื่อมต่อในร้าน(เช่นต่อผ่าน spitterไหม มีการต่อโทรศัพท์ไหม สายที่ใช้ดีหรือป่าว)

ส่วนตัวที่แนะนำทรู เพราะ หน่วยเซอร์วิส เค้ามี และ เร็ว

พอดีรับวางระบบร้านอยู่ มีปัญหาอะไรก้อมาถามต่อได้ครับ ผมเข้ามาอ่านเกือบทุกวันอยู่แล้ว

Comment

ของ Cs ก็ดีนะครับ ถ้าเนตมีปัณหา แปบเดียวเขาก็แก้ไขได้

แต่ถ้าอยู่ใน กทม ผมว่า บัดดี้4เมก ดีกว่า เดือนหนึ่งเห้นว่า1พันเองมั้ง แต่มันจะเข้าเวปนอก

ช้าหน่อย แต่ เนตภายในประเทศ วิ่งกระฉูด

Comment

ขอบคุณครับสำหรับความคิดเหง ถ้าใครมีความคิดเหงแตกต่างจาคนอื่นๆๆก้อมาโพสดูได้นะครับ ถือว่าช่วยๆๆกานหน่อยนะครับ

Comment

Working...
          X