Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS ตัวไหนที่น่าใช้ราคาไม่เกิน 3000?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UPS ตัวไหนที่น่าใช้ราคาไม่เกิน 3000?

1.500 WATT PCP&C = 2990
    2.iCUTE AP650 = 2690
    3.ThermalTake TR2 RX 550W = 2550

คุณคิดว่าตัวไหนน่าใช้กว่ากัน ในราคา ไม่เกิน 3000
    1.ด้านคุณภาพ ในการจ่ายไฟ
    2.ด้านอายุการใช้งาน
    3.ด้านงานประกอบ

ปล.แล้วตัวอื่นๆที่ พวกคุณใช้หล่ะ คุณคิดว่า ตัวไหนดี ก็ มาช่วยแนะนำ เพิ่มเต็มกันได้ นะจ๊ะ PSu กระแสกำละงมาแรง ^^
    Last edited by luxnun52; 8 Mar 2009, 14:30:32.

เอ่อ นี่มันมัน PSU ต่างหาก ไม่ใช่ UPS - -"

Comment

= = เข้ามางง ที่ท่านถามมัน PSU นะนั้น UPS มันคนละอันกันเลย

**ถามความชอบตอบยากครับ แล้วท่านหล่ะโอนเอนไปทางไหน

Comment

พิมพ์สลับกัน2ตัวความหมายคนละเรื่องเลย -*-

ข้อ2กับ3ครับ อยากได้อันไหนจัดเลยครับ

Comment

กำ

Comment

เข้ามากำ

Comment

ขอเสปคเครื่องด้วยดิจะได้กะถูกว่ากี่วัต...

Comment

3000 เล่น Corsair ได้เลยครับ

Comment

UPS ถ้าเป็นผม ผมแนะนำยี่ห้อ ซินโดม
                  เพราะว่ามีให้เลือกหลายรุ่นแล้วแต่การใช้งานของเรา
                  และอีกอย่างประสิทธิภาพก็ ok นะพี่ชายผมใช้อยู่
                  http://www.syndome.com/

ลองดูครับอาจจะถูกใจ

Comment

Working...
                  X