Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งมีโอกาสได้ลอง GTA 4 ปรับ Texture Quality หรือ เอา Distance ดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เครื่องผมปรับ low หมดยังกระตุกเลยคับ จนปัญญา E6550/8800GT/Ram3G

ป.ล.shellshock ผมเคยเล่นภาคเก่า ของPS2 สนุกใช้ได้เลยนะคับ แต่ภาคใหม่ของพีซีนี่แค่เห็น trillerก็ไม่โหลดแล้วคับ

Comment

ShellShock2 ตอนแรกเห็นใน Trailer ก็น่าสนอ่ะพอมาเล่นจริงๆหมดอารมณ์ร่วมกับมันเลยเกมนี้ - -

Comment

ไม่ได้ว่าอะไรหรอกนะคับ เกมสร้างมาน่าจะลองเล่นเองดูก่อน ว่ามันเป็นยังไง เสียเวลาโหลดมาก

แค้นๆ

Comment

GTA 4 เน้น CPU ของแท้เลยแหละครับ

ส่วน Shellshock ไม่ใช่เกมกากๆนะครับ แต่ โคตะระ สะ ถุล เลยยยย ไม่เชื่อลองไปถามแถวๆ vagabondteam ได้เลย

Comment

ผมเล่นจนจบละ ShellShock2 เนื่องจากตอนนั้นไม่รู้จะเล่นไรดี (ทำไปได้)

เนื้อเรื่องแย่ ศัตรูหน้าตาซ้ำซากสุดๆ A.I. พวกเราก็ฮามาก ยืนเตะศพซอมบี้ แล้วก็ด่า Fxxk you! , Shxt!!

ไม่ยอมช่วยเราเลย มัวแต่ยืนเตะศพศัตรู

Comment

Originally posted by kentauji View Post
              ผมเล่นจนจบละ ShellShock2 เนื่องจากตอนนั้นไม่รู้จะเล่นไรดี (ทำไปได้)

เนื้อเรื่องแย่ ศัตรูหน้าตาซ้ำซากสุดๆ A.I. พวกเราก็ฮามาก ยืนเตะศพซอมบี้ แล้วก็ด่า Fxxk you! , Shxt!!

ไม่ยอมช่วยเราเลย มัวแต่ยืนเตะศพศัตรู
              ผมไม่มีอะไรทำเหมือนกัน เล่นจบไปแล้วเหมือนกัน กากกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ขอบคุณมากคับที่มาบอกกัน เกือบไปแล้ว

นึกว่าโหดน่าเล่น

ส่วนGTA4เอามาล่ะยังไม่ได้ลงไม่รู้จะรอดป่าวนะ
                Attached Files

Comment

Working...
                X