Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 2ตัวนี้ ต่างกันขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD 2ตัวนี้ ต่างกันขนาดไหนครับ

wd3200aajs กับ wd3200aaks การใช้งาน(ความเร็ว,เปิดโปรแกรม,ต่างๆ)ต่างกันขนาดไหนครับ ถ้านำมาใช้เป็นวินโดว์

พอดีมี js ถ้าใช้งานมันต่างกันจนเห็นได้ชัด จะได้ขายแล้วหันไปเล่น ks

thxครับ

ไม่รู้สึกหรอกครับ

Comment

WD 3200AAKS ไปเลยครับ แรงกว่าเร็วกว่า แจ่มเป็ด

Comment

ตามนั้นครับ aaks แรงจนล้อฟี อิอิอิ

Comment

มันจาคุ้มหรอ ถ้าซื้อก็น่าจารุ่นที่จุเยอะๆไปเลย

Comment

ขายเปลี่ยนรหัสไม่คุ้มอ่ะครับ

ถ้าจะเปลี่ยน แนะนำ 6400AAKS ครับ แรงกว่าแน่ๆ

Comment

ไม่เน้นจุเยอะครับ เอามาเป็นตัววินโดว์
              ก็เลยอยากจะรู้ การใช้งานมันต่างกันมากไหม

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
              X