Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B maximus II ใส่ซิ้ง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B maximus II ใส่ซิ้ง...

ใส่ซิ้งอะไรดีครับ ที่ไม่ติดฮีดซิ้ง เคส Sagitta ความสูงไม่เกิน 155 mm

CORE CONTACT FREEZER 92MM ใส่ได้หรือเปล่าครับ.....

Comment

มันใส่ได้เกือบทั้งหมดถ้าเปิดฝาเคสเล่นอ่ะน่ะครับ
      ปัญหามันอยู่ที่ว่า ซิ้งค์CPUตัวไหนที่ฟินจะสูงเหนือกว่าซิ้งค์ภาคจ่ายไฟของบอร์ด
      ที่มองๆอยู่คือ Tuniq กับ CORE CONTACT FREEZER ครับ
      ไม่แน่ใจว่า Cooler mas V.8 จะใส่ได้มั้ยน้า แต่ถ้าไม่เกิน 115mm. ผมก็มองว่าV.8อ่ะใช่ ต้องรอความเห็นจากพรรคร่วมรัฐบาลอีกทีครับ

Comment

V.8 สูง161.1mm จากMB

Comment

งั้นต้องพวก Zalmanชามข้าวหมาสินะครับ หรืออะไรที่ทรงเดียวกัน เฮ้อ อย่าบอกน่ะ Zalmanสูงเกินอีก
          ม่ายจริ๊งงงงงง !! O__o"
          อ้อ ไปดู Scythe Zipang Cpu Cooler มา ลองดูจากTKcomเอาอ่ะครับ
          หวังว่าคงไม่ติดซิ้งค์ของภาคจ่ายไฟนะ - -"
          Last edited by kewberoz; 9 Mar 2009, 18:03:15.

Comment

Zalman ไม่ชอบครับ

Comment

อ้อ ลืมตัวนี้ไปได้ไง ccf 92mm. น่าสนมั้ยเนี่ย -0-"

Comment

Thermaltake Spin Q CPU Coolerใส่ได้หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                X