Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู สเป็ค นี้ ให้ หน่อย ครับ psu 530w เอา อยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดู สเป็ค นี้ ให้ หน่อย ครับ psu 530w เอา อยู่ไหม

Q9550

ASUS P5Q PRO

RAM GSKILL PK 800 2Gx2

HDD 640G WDAAKS 1 ตัว

GIGABYTE GeForce 9800 GTX+

พัดลมเคส 5-6 ตัว

มี psu ของ RAIDMAX RX - 530SS 530W ไฟ พอ ป่าว ครับ

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นครับ ...

ดัน จร้าๆ

Comment

น่าจาพอ

Comment

มันก็เปิดได้แต่ระยะยาวผมไม่แนะนำครับ TT550

การใช้ PSU ที่มันพอดีๆ จะทำให้เวลา FULL ระบบทั้งระบบมันจะร้อนขึ้นไปด้วยนะครับ เป็นสาเหตุความร้อนที่คนส่วนมากมองข้ามครับ

Comment

ทางที่ดีเปลี่ยน PSU ดีกว่าคับ เพื่อความชัวร์ และความปลอยภัย

Comment

เปลี่ยนเถอะ สงสารเครื่อง อิอิ เอาซัก Raidmax 630W สิ 2300 บ.

Comment

ขอบคุณทุกท่าน ครับๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
              X