Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผม Support Dx10 แล้วจะใช้ Windows 7 เล่นเกมได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผม Support Dx10 แล้วจะใช้ Windows 7 เล่นเกมได้มั้ยครับ

การ์ดจอผม Support Dx10 แล้วจะใช้ Windows 7 เล่นเกมได้มั้ยครับมีคนบอกว่า Windows 7 ใช้ Dx11 อะ
    ไม่สบายใจมากเลยอะตอนนี้อะ
    ขอคำตอบหน่อยนะก้าบบบบบบ
    อย่าเพิ่งรำคาญนะค้าบบบบบบบ

ได้ครับ supportแค่ไหนมันก็ใช้ได้แค่นั้นแหละครับ ถ้ากาณืดมันDX9 ก็ใช้ได้แค่DX9แม้งwindowมันจะมีถึง11

Comment

เล่นได้ครับ

Comment

อู้ววววววโล่งงงง
        ขอบคุณสำหรับคำตอบและความจริงครับผม..... ^.^

Comment

ได้แน่นอนครับไม่งั้นโดนเกมเมอร์โวยกันทั่วโลกแน่

Comment

Working...
          X