Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำสถานที่ทีคับ จะซื้อ NB ซักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำสถานที่ทีคับ จะซื้อ NB ซักตัว

คือ ตอนนี้กำลังจะซื้อ S42-LM22 อ่ะคับ

ผมก็มะมีประสบการณ์น้อยอ่ะคับ แค่พอถูๆไถๆ อยากหั้ยท่านๆ ช่วยแนะนำที่ซื้อให้หน่อยอ่ะคับ

ร้านไหนบริการดี ไรทำนองนี้อ่ะคับ อยากได้แบบ ติด Driver + Program ให้เสดสับอ่ะคับ

เพราะผมจำเปนต้องใช้เลย ไม่มีเวลามาลองผิดลองถูก

มีร้านไหน ที่ไหนมั่ง แนะนำทีนะคับ ขอบคุนคับ
    Last edited by optimum; 8 Mar 2009, 23:35:17.

ลองเดินดูคุยๆกะทางร้านเอาอ่ะครับ ร้านไหนราคาถูกใจ พูดถูกคอขอลองได้ก่อนจ่ายเงินแบบไม่ทำหน้าหมดอารมณ์ก็ร้านนั้นหล่ะ
    ผมเองก็ไม่รู้จะแนะนำร้านไหนแบบเจาะจงชื่อร้านจริงๆ

Comment

Working...
    X