Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับไฟล์ ISO หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับไฟล์ ISO หน่อยครับ

คือผมไปโหลด window xp sp3 มาครับเป็นไฟล์ ISO อยากทราบว่าจะไร้ลงแผ่นแบบไหนมันถึงจะบู๊ตแล้วสามารถติดตั้งได้เหมือนกับแผ่นที่เราซื้อตามร้านอ่าครับ

ใช้ โปร แกรม Alcohol 120% ไรท์ ครับ

Comment

ดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์ ก็ไร้ได้เลย

Comment

imageburn

Comment

ถ้าดับเบิ้ลคลิ๊กแล้วมันเข้าเนโรก็เผามันได้เลยครับ

Comment

Nero, Alcohol, CloneCD ใช้ได้หมดครับ ลองหามาติดตั้งและใช้งานดู

Comment

Working...
            X