Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้โปรแกรม SAM Broadcaster v 4.2.2 บ้างอ่ะ มีปัญหาอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้โปรแกรม SAM Broadcaster v 4.2.2 บ้างอ่ะ มีปัญหาอ่ะครับ

พอดีได้ลงโปรแกรม SAM Broadcaster v 4.2.2 แล้ว ตั้งค่าในการเปิดเพลงเรียบร้อยแล้ว
    พอติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ก็สามารถต่อได้ แต่พอเปิดเพลงเพื่อเล่นตามโปรแกรม แล้วโปรแกรม SAM Broadcaster v 4.2.2 มันค้างอ่ะครับ พอดีใช้เครื่องใหม่ ACER aspire 5530G อ่ะคัรบ

เครื่องเก่าอันก่อนสามารถเล่นได้ไม่มีปัญหาแต่พอมาลงเครื่องใหม่แล้วมันค้างอ่ะคัรบ มันเป็นที่ตัวใหนอ่ะครับขอคำแนะนำสำหรับคนเล่นด้วยครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
Working...
X