Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วเครียด แจกเลยดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายแล้วเครียด แจกเลยดีกว่า

จาก http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=379772

เครียดครับ ขอระบายหน่อย

ตัดราคากันซึ่งๆหน้า

ทุกเวปที่ผมไปเลย

มันเซ็งครับพี่น้อง

ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า

ใครใคร่ตัดราคามา (ก...)จะลดราคาแข่งกับ (ม...)

ความเสี่ยงในการเข้าเนื้อสูงมาก

ไหนๆก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว

เอามาแจก ดีกว่า

แจก

OPA132U 5 ตัว

OPA2111KP 3 ตัว

OPA2132P 3 ตัว

OPA2132U 3 ตัว

PCM2900B 1 ตัว

PCM2707 1 ตัว

PCM1754 1 ตัว

PCM1794 1 ตัว

ให้ท่านเสนอโครงการที่ท่านจะเอาไปใช้

จำกัดส่งฟรี 2 ท่านแรกครับ

ท่านที่ 3 เป็นต้นไป ขอค่าส่ง 100 บาทครับ
    Last edited by NVB; 9 Mar 2009, 00:20:02.

โอ๊ะโอ แจกจริงๆหรอครับ
    อยากได้ opa 2132u มาโม audigy 2zs ซักตัวได้มั้ยครับ อิอิ โครงการจะผ่านปะครับ

Comment

เห็นใจครับ ช่วงเศรษฐกิจแบบนี้
      ขอร่วมสนุกด้วยครับ
      โครงการของผมคือ....
      ผมมี Integrated Rotel เก่าๆ อยู่ตัวหนึ่ง ยังใช้งานได้ดีอยู่
      ข้างในมี opamp อยู่ 2ตัวครับ คือ jrc2114 และ ne5532
      วันนี้สอบเสร็จพอดี มีเวลาว่างแล้วก็เลยอยากจะจัดการเปลี่ยน opamp ครับ ^^

Comment

ผมจะสุ่มเอาครับ ว่าท่านใดจะได้บ้าง มีค่าใช้จ่ายในการส่งรึเปล่า

ถ้าตกลงข้อเสนอ ก็จะส่งให้ครับ

รึจะอุดหนุนก็ได้นะคร้าบบบ

ตอนนี้ผมแทบหมดตัว

แต่ก็ยังยิ้มได้ T-T

ให้เวลาถึงวันที่ 17 มีนาคมครับ พร้อมกับแจกรางวัลให้ผู้ที่อุดหนุนสินค้าจากผม

Comment

เห็นใจเหมือนกันครับ - -*

Comment

ไม่มีโครงการ แต่มาให้กำลังใจครับ ใครที่คิดว่า ซื้อได้ก้ช่วย ๆ เจ้าของ ก ท เค้าหน่อยนะคร๊าบ หรือจ่ายครึ่งราคาก็ยังดี อิอิ

Comment

Originally posted by fungant View Post
              เห็นใจเหมือนกันครับ - -*
              ครับผม ทุกคนมีสิทธิค้าขาย

แต่ก็นะ..... ทำแบบนี้ พูดไม่ออกเลย

ตอนแรกผมก็สั่งผ่านบริษัทมาใช้เล่นเอง

เพื่อนๆสนใจก็เลยสั่งเข้ามา stock ไว้

ก็ไม่ได้อะไรมาก แต่พอของมันเหลือ

ก็จมกับของ ขายไม่ออก

เงินไม่หมุน

จบครับ

เริ่มจะเสียเลือดเนื้อแล้ว

ก็เลยต้องระบายของให้หมด

แต่มิตรภาพในเวป สำคัญกว่าเงินทอง

Comment

สู้ๆ ครับ

Comment

Originally posted by bluehats View Post
                  ไม่มีโครงการ แต่มาให้กำลังใจครับ ใครที่คิดว่า ซื้อได้ก้ช่วย ๆ เจ้าของ ก ท เค้าหน่อยนะคร๊าบ หรือจ่ายครึ่งราคาก็ยังดี อิอิ
                  ขอบคุณครับท่าน สู้ต่อไปทาเคชิ(บอกตัวเอง)

Comment

จะประชดตัวเองไปทำไมอ่าครับ ^^
                    ใช้ใจเราตัดสิน ดีกว่าให้คนอื่นมาตัดสินใจเราอีกนะคร้าบ ^^

ได้แต่บอกว่า
                    สู้ๆนะครับ เศรษฐกิจยุคแบบนี้
                    ขายแล้วเครียดเป็นธรรมดาครับผม ^^

Comment

มาเข้าใจเจ้าของกระทู้ครับ แต่ก็ขอรวมสนุกด้วยนะครับ

พอดีกำลังจะโม dac 101 หา OPA2111KP อยู่พอดีครับ

มันใช้ 4ตัว แต่ผมขอซัก2ตัวครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปครับ (ขอแบบหมายเลขโค๊ตเดียวกันอ่ะครับ) ขอบคุณครับ

ยินดีจ่ายให้ครึ่งราคาครับ
                      Last edited by csanti2000; 9 Mar 2009, 01:23:54.

Comment

ของผมเอาเป็นว่าเดี๋ยวผมซื้อดีกว่าครับ
                        เดี๋ยวให้ผมกลับบ้านก่อนแล้วเดี๋ยวผมจะสั่งไปนะครับ
                        เพราะส่งไปที่บ้านจะสะดวกกว่าที่หอ

Comment

สู้ๆ ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

สู้ๆคับพี่น้อง เอาใจช่วยด้วยคนคับ ( ^.^)V

Comment

Working...
                              X