Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4870 PCS+ 1GB มีไฟบอกสถานะ ในกรณีที่ไฟไม่พอไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4870 PCS+ 1GB มีไฟบอกสถานะ ในกรณีที่ไฟไม่พอไหมครับ?

เมื่อก่อนเคยใช้ 9800GTX+ ถ้าไฟไม่พอจะมีบอกเป็นสีส้ม ถ้าพอจะเป็นสีเขียว อยากทราบ HD4870 มีบอกไหมครับ เพราะเล่นๆอยู่แล้วชอบจอฟ้า ขึ้น infinite loop ตลอดเลย

ขอบคุณครับ

จริงๆคุณก็น่าจะประมาณการได้นะว่าควรใช้ PSU เท่าไหร่

แล้วตอนนี้ใช้อะไรยังไงเท่าไหร่ OC ไม่ OC ยังไง

น่าจะให้รายละเอียดมามากกว่านี้นะ เผื่อจะมีคำแนะนำมากกว่านี้

แต่ถ้าจะถามว่ามันมีไฟบอกหรือไม่มี หลอดไฟบอกเนี่ย

google เยอะแยะครับ search เอาแป๊บเดียวก็เจอ

Comment

Working...
    X