Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงแผ่น 2 แล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแผ่น 2 แล้วค้าง

เป็นทุกเกทส์เลยครับที่ มีการลงแบบเต็มหน้าจะแล้วมีรูปเปลี่ยนไปเรื่อยๆอะ เวลาถามหาแผ่นสองผมก็ จำลอง Drive ไปแล้วพอ กดตกลง มันก็จะค้างอะครับไม่ทราบเป็นที่อะไร ?

จำลองแทน ไดร์เดิม หรือจำลองเป็นไดร์ใหม่อะ +ดันให้

Comment

ลืม unmount ก่อนเปลี่ยนแผ่น หรือป่าวคับ

Comment

ผมจำลองไดรเดิมอะคับ เป็นหมดเลยพวก GTA IV Fallout 3 Grid Dead Space

Comment

Originally posted by qbert View Post
          ลืม unmount ก่อนเปลี่ยนแผ่น หรือป่าวคับ
          ทำแล้วครับก็ค้างอยู่ดี
          แบบเนี้ยครับ

Comment

ได้ละครับขอบคุณมาก

Comment

สรุปเพราะอะไรคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                สรุปเพราะอะไรคับ
                ก็ผมจำลองไดรเดียวแล้วเปลี่ยนเอามันเลยค้าง
                ทีนี้ก็เลยจำลองที่เดียว 2 ไดร เลยครับ

Comment

Working...
                X