Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธี ต่อเน็ตทูร wifi ทุก 90 นาที ง่ายจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธี ต่อเน็ตทูร wifi ทุก 90 นาที ง่ายจริงๆ

http://learners.in.th/blog/mrgill/255756

ลองเข้าไปดูคับ วิธีง่ายมาก ตัดขั้นตอนยุ่งยากออกไปเยอะเลย

ผมทำไม่ถึง 5 นาที เสร็จล่ะ

ลิงค์นี้ได้จากกระทู้ข้างล่างอีกที เหอๆ

เป็นประโยชน์มากครับ ดีครับแบบนี้

Comment

เหอๆ

Comment

แถวบ้านมันมันไม่แจก ip มาดิ เซงชิบ ต่อแล้วไม่ยอมแจก Getaway

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          แถวบ้านมันมันไม่แจก ip มาดิ เซงชิบ ต่อแล้วไม่ยอมแจก Getaway
          เหมือนกันเลยครับ
          ปากซอยเรวดี 1 สัญญาณแรง
          แต่มันไม่รับ ip จากทรูเลย

เซ็งเหมือนท่าน

Comment

มีปัญหาโทรไปแจ้ง true เลยครับ
            ผมโทรไปแจ้งวันเดียวเค้ามาแก้ไขให้เลยครับ
            เคยเจอปัญหามีสัญญาณแต่ต่อไม่ติดเหมือนกันครับ
            โทรไปแจ้งเสร็จวันรุ่งขึ้นเค้ามาแก้ไขให้
            แล้วก็โทรรายงานผลให้ทราบเลยครับ

Comment

ดีคับ จดๆ ความรู้

Comment

ดีมากๆเลยครับ ผมทำแล้วต้องขอบคุณมาก คราวนี้เล่นเกมส์ไม่หลุดละ

ปล. อยากให้ปักหมุดจังให้คนได้เห็นเยอะๆ

Comment

ไม่เคยมาห้องนี้เลย ดูแล้วสุดยอดเลยครับ ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

สุดยอด ไว้ผมจะลองไปทำดู ถ้า ok จะได้ bit แบบบ้าระห่ำไปเลย - -''

ถ้ามันสามารถต่อได้เร็วๆได้ จน Load จาก Rapidshare ต่อได้เรื่อยๆ เจ๋งมากเลย

Comment

ผมเขียน script ของผมเสร็จแล้ว search ไปเจอกระทู้ของท่าน kozaz
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=383473
                      รู้สึกว่าทำไมผมไม่หาให้เจอเร็วกว่านี้น้อ

Comment

Originally posted by mrgill View Post
                        ผมเขียน script ของผมเสร็จแล้ว search ไปเจอกระทู้ของท่าน kozaz
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=383473
                        รู้สึกว่าทำไมผมไม่หาให้เจอเร็วกว่านี้น้อ
                        แต่ของผมลองใช้แล้วมันไม่ต่ออะคุณ มันหลุดไปเฉยๆ

จนต้องไปใช้ นาฬิกาจับเวลาแทน 85 นาทีเตือนครั้ง (ขนาดหลับยังตื่น)

Comment

Originally posted by kozaz View Post
                          สุดยอด ไว้ผมจะลองไปทำดู ถ้า ok จะได้ bit แบบบ้าระห่ำไปเลย - -''

ถ้ามันสามารถต่อได้เร็วๆได้ จน Load จาก Rapidshare ต่อได้เรื่อยๆ เจ๋งมากเลย
                          ถ้าตัวรับมีเสา ต่อแล้วโหลด เรื่อยๆ ไม่หลุดคับ แล้วตอนเล่นคาบาว มันต่อเราจะแลคนิดหน่อย

Comment

มีเบอร์โทรแจ้งไม่ครับ แถวบ้านไม่แจก ip

Comment

ผมจำเบอร์เฉพาะมันไม่ได้แล้วครับ
                              แต่ลองโทรเข้าไปที่เบอร์ 02-900-9000 ได้เลยครับระบบอัตโนมัติจะโอนสายเรา
                              ไปคุยกับเจ้าหน้าที่เองครับ

Comment

Working...
                              X