Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลิปวีดีโอ บูตติดเทสผ่านที่บัส600 กับ E8400+DK P45 PLUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลิปวีดีโอ บูตติดเทสผ่านที่บัส600 กับ E8400+DK P45 PLUS

อากาศร้อนไม่มีของเล่นใหม่ ว่างๆไม่มีอะไรทำ อาบน้ำปะแป้งตรางู ใส่เสื้อกร้าม นุ้งผ้าขะม้า ทุบน้ำแข็งเล่นดีก่า... เอิ๊กๆ
    ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง กล้องมือถือมันไม่ชัด ชมกันหนุกๆแล้วกันคับ+เพลงเพราะกันเลยจ้าาาา

BORKED

มาดูภาพนิ่งกันมั้ง

Last edited by hugnoi; 4 May 2009, 13:05:26.

ไปชมกันโลด เน้นแต่การ์ดจอคับ กำลังหัด OC การ์จอ

สำหรับ3D06 มีแอบลดบัสนิดนึง ร้อนมากเทสที่บัส 600 ไม่ผ่าน จากที่เคยผ่านสบายๆ
    Last edited by hugnoi; 9 Mar 2009, 09:27:22.

Comment

รีดดดด สุดๆ ได้แค่นี้งับ

Last edited by hugnoi; 9 Mar 2009, 09:44:53.

Comment

แลสุดท้ายกับ ผลเบนช์มาร์ค สุดโหด ที่ไม่มีใครกล้า ทดสอบ เบนช์มาร์ค "เกมส์ยิงไข่" แป้ววววววว....
        ต้องเล่น Dice ถึง จะได้แฟรมเรทที่ 60 กันที่เดียว ซึ่งยังกระตุกอยู่มากจนไม่สามารถเล่นได้คะแนนดี

จบ
        Last edited by hugnoi; 9 Mar 2009, 09:50:31.

Comment

600x9 = 5.4Ghz โอ้ DryIce

Comment

เอาอีกๆๆๆ...

ยอดเยี่ยมกระเทียมไม่ต้องดองเลยครับ E8400 ตัวนี้สงสัยเจอ -100 อับท่าจะมันส์ สนใจมะคับช่วงนี้ไม่มีไรเล่น
            อยุ่ด้วยอิอิ

Comment

แหล่มเป็ดเลยครับท่าน......

Comment

ครั้งนี้มาแปลก เป็บซี่ตั้งแทนเบียร์ อิอิ...

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                  600x9 = 5.4Ghz โอ้ DryIce
                  หน้าร้อนต้องพกบ้องคับ อินเทรน

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                  เอาอีกๆๆๆ...

ยอดเยี่ยมกระเทียมไม่ต้องดองเลยครับ E8400 ตัวนี้สงสัยเจอ -100 อับท่าจะมันส์ สนใจมะคับช่วงนี้ไม่มีไรเล่น
                  อยุ่ด้วยอิอิ
                  จิงป่าวคับ ให้ผมหอบผ้าหอบผ่อนหนีตามบังไปวันไหนดี...เดี๋ยว PM ไปหางับ Dice ตันแระ...

Originally posted by m_e_n_g View Post
                  แหล่มเป็ดเลยครับท่าน......
                  คอนฟิคไม่แน่น ยัดบ้องลูกเดียวงับ....

Comment

Originally posted by one View Post
                    ครั้งนี้มาแปลก เป็บซี่ตั้งแทนเบียร์ อิอิ...
                    อิอิ..ผมคนรุ่นใหม่ ไม่ดื่มของมึนเมางับ

Comment

โอ้ว เดียวทีมบ้านบางแค มาถล่มนะ อิอิ เจ้านกน้อย เกโร๊ะๆๆๆ

Comment

เทพ อีกนิดเดียวก็ 6.0

อยากกิน เป๊ปซี่อ่ะ

เมพขิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                          อิอิ..ผมคนรุ่นใหม่ ไม่ดื่มของมึนเมางับ
                          ถ้าดื่มขอไห้แต๊บ

Comment

เอิ๊กซ์~~~~ บ้องๆ ฝรั่งแถวบ้านผมได้ยินแล้วมันหูผึ่งเลย เหอๆ (คนละบ้องกันนี่หว่า อิๆ)

Comment

มีคลิปด้วย

แรงสุดๆเลยคับ

แบบนี่ต้อง LN2 งับ

Comment

Working...
                              X