Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมึกแท้ printer ของ HP ซื้อร้านไหนถูกๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมึกแท้ printer ของ HP ซื้อร้านไหนถูกๆ ครับ

รบกวนหน่อยครับ ไม่เคยซื้อหมึกแท้คร้บ ร้านไหนขายถูกแนะนำหน่อยครับ พันทิพย์ ฟอร์จูนได้หมดครับ
    HP ทั้งตลับเลยครับ...พอดีปล่อยมันหมดนานไปหน่อย... ตันไปเลย...เติมไม่ทัน แช่น้ำก็ไม่ฟื้น..ต้องเสียตัง ซื้อใหม่อีก...

ดันหน่อยครับ

Comment

มีร้านนึงที่ผมซื้อประจำนะ อยู่ 1000ทิพ ชั้น 1 ร้านอยู่ข้างๆศูนย์ sony ทางฝั่งซ้ายอ่ะ ไอ้ที่เป็นร้านตู้กระจกนั้นแหละ มีขายทั้งของแท้และเทียม ราคาก็พอต่อรองได้

Comment

ไม่ซื้อ ยี่ห้อ copy ละงับ ขอราถูกกว่าเยอะเลย คุณภาพต่างน้อย

Comment

ถ้าPrinบบ่อยๆๆ เจาะ รู เติมหมึนเอง ประหยัดกว่ามากๆๆเลย เพราะ หมึกแท้ แพงพอๆๆจะซื่อเครื่องใหม่ได้เลย

Comment

Originally posted by dears View Post
            มีร้านนึงที่ผมซื้อประจำนะ อยู่ 1000ทิพ ชั้น 1 ร้านอยู่ข้างๆศูนย์ sony ทางฝั่งซ้ายอ่ะ ไอ้ที่เป็นร้านตู้กระจกนั้นแหละ มีขายทั้งของแท้และเทียม ราคาก็พอต่อรองได้
            ขอบคุณครับ ไว้จะลองเดินหาดูครับ

Originally posted by mooh View Post
            ไม่ซื้อ ยี่ห้อ copy ละงับ ขอราถูกกว่าเยอะเลย คุณภาพต่างน้อย
            กะเอาของแท้มาใช้ แล้วเติมหมึกอีกทีอะครับ ไว้จะลองไปดูครับ

Originally posted by kidnapped1 View Post
            ถ้าPrinบบ่อยๆๆ เจาะ รู เติมหมึนเอง ประหยัดกว่ามากๆๆเลย เพราะ หมึกแท้ แพงพอๆๆจะซื่อเครื่องใหม่ได้เลย
            ก็จะเติมแหละครับ พอหมดเลยไม่ได้ใช้ไปสองอาทิตย์ แห้งตันไปเลย เติมไม่ทันครับ

Comment

Working...
            X