Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ sound blaster 5.1 มาครับ รุ่นนี้ วินโดว xp 64 บิตกับ vista 64 บิตไม่เห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ sound blaster 5.1 มาครับ รุ่นนี้ วินโดว xp 64 บิตกับ vista 64 บิตไม่เห็นครับ

ผมซื้อ sound blaster 5.1 มาครับ รุ่นนี้ วินโดว xp 64 บิตกับ vista 64 บิตมองไม่เห็นครับ ทำอย่างไรวินโดว 64 บิตลงไดร์เวอร์ ได้ครับ ผมชอบใช้วินโดว 64 บิตครับ
    Last edited by Pansak; 9 Mar 2009, 13:02:25.

รุ่นอะไร ผมก็จำไม่ได้น่ะคับ แต่ผมคิดว่า ออนบอร์ด ได้เสียงครบกว่าน่ะ การ์ดมันให้เสียง เด่น ๆ บางเสียงเกินไป หรือผมใช้ลำโพงแค่ 2.1 ก็ไม่รู้ผม อ่อ แล้วผมเปลี่ยนลง วินโดว xp 32 บิตแล้วครับถึงลงไดร์เวอร์ได้มีวิธีไหนให้มันลงไดร์เวอร์วินโดว xp 64 บิตได้ไหมครับ

Comment

Working...
    X