Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD มี Bad หรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD มี Bad หรือป่าว

อย่างนี้ HDD ผมมี Bad ใช่ป่ะคับ

แล้วอีกอย่างคับ คือผมดูความร้อนของ HDD ไม่ได้อ่ะคับ (ใน Everest ก็ดูไม่ได้ HD Tune ก็เป็นตามรูป) เซ็งมากๆคับ เพื่อนมีโปรแกรมอื่นนอกจากนี้มั้ยอ่ะคับ

หรือว่าต้องไปแก้ตรงไหน (แต่ก่อนดูใน Everest ได้นะคับ)
    Last edited by fordsupra; 9 Mar 2009, 21:43:54.

แดงเถือกขนาดนี้ จะเหลือหรอครับ ผมก็เถือกไปตัวว่าจะไปเครมเหมือนกัน

Comment

WD ไม่มีประกัน DCOm ดูใหม่ครับท่าน

Comment

5555+ เรียบร้อย

Comment

WD

COM7 เปล่าครับ ผมก็พึ่งไปเคลม COM7 มา แปปเดียวได้ ลูกใหม่เลย

Comment

ท่านรู้มั้ยคับว่าประกัน com7 ไปเคลมเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยป่าวอ่ะ

ปล. ขอบคุณคับ
            Last edited by fordsupra; 9 Mar 2009, 21:46:36.

Comment

Originally posted by V_ZONE_CO View Post
              WD ไม่มีประกัน DCOm ดูใหม่ครับท่าน
              โทษทีคับ ดูผิดลูก (ไปดูลูก seagate) ประกัน com7 คับ

Comment

เครมไปเลย 555+

Comment

COM7

โทรไปถาม ศูนย์ใหญ่ก่อนเลยครับว่า เค้ามีของหรือเปล่า ศูนย์ใหญ่อยู่ตรงคลองตัน เข้าไปที่แผนกเซอร์วิส รอครึ่ง ชม. ได้ลูกใหม่ แจ่มกว่าเดิม

หรือไปฝากเคลมที่ BIT IT รอประมาณ 1 สัปดาห์

Comment

4 จุดคเครมไปเลยครับ
                    ระวังมันลามนะครับ

Comment

แบ็คอัพด่วน...

Comment

ซีเกม 40 gb ของผมก็ติด เเบด ไป2ช่อง หมดประกันเเล้ว ไม่รุทำไง

Comment

Originally posted by phatcharadet View Post
                          ซีเกม 40 gb ของผมก็ติด เเบด ไป2ช่อง หมดประกันเเล้ว ไม่รุทำไง
                          ทำใจ

Comment

Working...
                          X