Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมโปรแกรม speedFan กับ CPUID ของผมไม่บอกอุณหภูมิการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมโปรแกรม speedFan กับ CPUID ของผมไม่บอกอุณหภูมิการ์ดจอครับ

ทำไมโปรแกรม speedFan กับ CPUID ของผมไม่บอกอุณหภูมิการ์ดจอครับ เห็นของคนอื่นเค้าบอกอุณหภูมิการ์ดจอกันหมด
    Attached Files

ใช้ RivaTuner ดูก็ได้ครับ

Comment

มีลิ้งให้โหลดมั้ยครับ

ขอถามอีกอย่างครับ
      ดูตรงไหนว่า windows XP ของเราเป็น 32bit หรือ 64 bit

Comment

XP ก็ 32 bit ดิ Window X64 ถึงจะ 64bit

Comment

gpu-z ก็ได้ ดู temp การ์ดจออ่ะ search google เอา

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
            มีลิ้งให้โหลดมั้ยครับ

ขอถามอีกอย่างครับ
            ดูตรงไหนว่า windows XP ของเราเป็น 32bit หรือ 64 bit
            http://downloads.guru3d.com/download.php?det=163 ตามนี้ครับ

Comment

โน๊ตบุค ใช่มั้ยคับ ถ้าใช่ อาจจะเปนไปได้ว่ามันไม่ได้ติดตัวเซนเซอแสดงอุณภูมิไว้ให้ ใช้โปรแกรมไหนมันก้ไม่โชวคับ เครื่องเพื่อนผมก้เปน benq s41

Comment

ของผมใช้

EVGA Precision เอาครับ ...

ดีเหมือนกัน เฉพาะ Nvidia นะครับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
                  โน๊ตบุค ใช่มั้ยคับ ถ้าใช่ อาจจะเปนไปได้ว่ามันไม่ได้ติดตัวเซนเซอแสดงอุณภูมิไว้ให้ ใช้โปรแกรมไหนมันก้ไม่โชวคับ เครื่องเพื่อนผมก้เปน benq s41
                  ใช่เลยครับ S41 เหมือนกัน แล้วแบบนี้เราจะรู้อุณหภูมิมันได้ยังไงครับ เพราะจะได้คอยเฝ้าระวัง Haet cycle ที่แถมมากับรุ่นนี้

Comment

เอาปรอทวัดอุณหภูมิ มาติดโลด -..-

Comment

ทำไมเครื่องคนอื่นร่นเดียวกัน ทำไมเค้าวัดได้อะครับ

Comment

Working...
                      X