Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมแบบdualกับไม่dualต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมแบบdualกับไม่dualต่างกันมากไหมครับ

ถ้าไม่ต่างกันมากผมจาได้ไม่เปลี่ยนMBเสียดาย T T
    แรม 1g bus400 อ่ะครับ
    ถ้าdualกันจาแรงกว่าแบบไม่dualมากไหม

แทบไม่ต่าง

Comment

เมื่อก่อนผมก็ใช้บอร์ดที่ไม่รองรับแรมแบบดูลชันเเนวแ่ต่พอเปลี่ยนบอร์ดเป็นแรมดูลชันเเนล แทบไม่ต่างกันเลยครับ

Comment

ขอถามเพิ่มเติมนะครับ ถ้าเกิดมีแรม 1GBx2 แต่ว่าเราใช้ vga on board มันจะยังเป็นดูอัลมั๊ยครับ จากแรมที่โดนแชร์ไป

Comment

Originally posted by Nick View Post
          ขอถามเพิ่มเติมนะครับ ถ้าเกิดมีแรม 1GBx2 แต่ว่าเราใช้ vga on board มันจะยังเป็นดูอัลมั๊ยครับ จากแรมที่โดนแชร์ไป
          dual

Comment

ไม่รุสึกกก

Comment

คะแนนเทสต่าง แต่ตอนใช้งานไม่แตกต่าง

Comment

Originally posted by guyo View Post
                คะแนนเทสต่าง แต่ตอนใช้งานไม่แตกต่าง
                ตามนี้ครับ

Comment

พึ่งซื้อแรมblackberryมาคู่

พอเปิดcpu-zดู กลายเปนแรมno-nameทั้งคู่-*-

Comment

อ่าผมว่ามันต่างแค่ทฤษฏีนะ ปฏิบัติแทบไม่ต่างมั้ง

Comment

Working...
                    X