Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถาม ถ้าบัตร dcom ของ amd 3000+ หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถาม ถ้าบัตร dcom ของ amd 3000+ หาย

ประกันก็จะหมดใช่ไหมครับ พอดีพลิกบ้านหาแล้วไม่เจอ สงสัยลงถังขยะแล้วแน่เลย
    พอดีจะขายอะครับ แล้ว ไม่มีบัตรซะงั้น หาไม่เจอ หรือ ต้องทำยังไง หรือต้องทำใจอ่าครับ

แต่มีกล่องของมันนะ ช่วยอะไรได้ป่าวหว่า
    Last edited by ballboy; 12 Mar 2007, 14:43:25.

ไม่รู้ว่า Dcom จะได้รึป่าวอะครับ แต่ผมเคยทำของ Com7 หายเอาไปเครม

เค้าบอกว่าไม่ให้เครม T-T

Comment

ตามกฏการรับประกันของเค้านะครับ สำหรับ cpu ถ้าใบรับประหายก็น่าจะจบเลยอ่ะ เพราะมันเอาวอยไปติดที่ตัวสินค้าเหมือนชิ้นอื่นไม่ได้ด้วยซิ แต่จริงๆมันก็พอมี sn ของทางศูนย์อยู่นะ แต่ไม่รู้มันจะช่วยเราได้บ้างหรือเปล่าหนะซิ

Comment

โทรไปถามดูชัวร์สุด

Comment

Working...
        X