Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19W ยี่ห้ออะไรน่าสนใจมั่งครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 19W ยี่ห้ออะไรน่าสนใจมั่งครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ

ตามที่ถามเลยครับ งบ 9000 บาท

ของแบบนี้ต้องไปลองดูเองเลยครับ
    เพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกันทั้งดีไซน์รูปลักษณ์และภาพที่แสดงออกมา
    บางคนอาจชอบสีจี๊ดๆบางคนชอบภาพนิ่มๆ
    ของอย่างงี้มันอยู่ที่rodและconeในตาของแต่ละคนครับว่ารับสีและแยกแยะสีได้ดีไหม
    สมมุติว่าสีเขียวที่คุณเห็นและเข้าใจมันอาจไม่เหมือนสีเขียวที่คนทั่วไปเห็น
    แต่คุณรับรู้และเรียนรู้มาตั้งแต่เด็กว่ามันคือสีเขียวอย่างนี้น่ะครับ
    เพราะงั้นเลือกตามที่พอใจรับ คุณต้องมองมันทุกวันอยู่แล้ว

ป.ล.เห็นเขาเชียร์ๆbenq,samsungกันนะ

Comment

BenQ FP92W

Comment

มันก็แล้วแต่ชอบอะนะ แต่ถ้าผม ต้องของฟิลลิบ อะครับ ผมว่ายี่ห้อนี้ตั้งใจทำตั้งใจผลิตทุกรุ่นงานปราณีตดี

Comment

งบเก้าพัน .. ถ้าเกินได้อีกหน่อย แนะนำเป็น fp93gx เลยครับ

Comment

Working...
          X