Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเกมส์ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

COD4 ด้วยคน

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
      เอา
      Crysis กับ Crysis Warhead ก่อน
      ผมให้ Crysis ครับ เพราะว่าเป็นภาคแรก ถ้าคุณเล่นเอาเนื้อเรื่องด้วย เอาภาคแรกไปก่อนเลยครับ ส่วน Warhead มันสั้นกว่า Crysis ครับ

ส่วน COD WAW ดิบดีครับ ถ้าคุณชอบแนวนี้เหมือนผม มันคลาสสิกมากครับ <<< ผมเลือกนี้ครับ

ปล เล่น COD4 ยังครับ ถ้ายังไปหามาเล่นเลย เพเราะมันสุดยอดกว่า ทั้ง 3 ตัวเลือกครับ
      เห็นด้วยเปน อย่างยิ่งคับบ

Comment

Crysis - เล่นตอนมันออกใหม่ๆเพราะภาพมันสวยมากครับ (ตอนนี้เกมภาพสวยเยอะแยะ)
        Crysis Warhead - รู้สึกไม่สนุกเหมือนภาคแรก เกมสั้นไปหน่อย เล่าเรื่องก็มีแค่เสียง แต่ฉากจบก็อลังการดีครับ
        Call of Duty 5 - พอดีผมไม่ค่อยชอบพวกเกมสงครามโลกซักเท่าไหร่(แต่ก็อุตส่าเล่นจบ) ยิงกันสนุกใช้ได้ แต่เบื่อที่จะต้องวิ่งไปที่จุดเกิดศัตรูให้มันหยุดเกิดซะที

Comment

อิอิ

ตัดสินใจไม่ถูด

เดี๋ยวลองเอาcrysisมาลองๆก่อนดีกว่าเนาะ

cod4มันส์มากคับ

เหงเขาบอกจำทำแพทเสริม

จะรอซื้อเลย

ขอบคุณทุกคนมากคับที่เข้ามาตอบ

Comment

ผมแนะนำ Crysis ภาคแรก เกมส์สนุกภาพสวย Warhead สนุกเหมือนกัน แต่สั้นไปหน่อย ส่วน COD WAW ลองแค่นิดเดียวเอง เกมส์แนวสงครามโลกครั้งที่2 ถ้าชอบซีรีย์ COD อยู่แล้วก็ซื้อเหอะคับ ผมไม่ค่อยชอบแนวนี้เท่าไหร่(ไม่ชอบอยู่กับอดีต ฮาๆ)

Comment

อิอิ

Comment

ถ้าระบบ gameplay ผมให้ COD ทั้ง 4 และ 5 เลยครับ สนุกกว่า Crysis อ่ะ

Comment

Crysis ผมไม่ได้เล่นเลย
                  แต่ COD ถ้าจะเล่นภาค 5 ผมแนะนำให้ไปซื้อภาค 1 กับ 2 มาเล่นจะสนุกกว่าครับ
                  ไม่ก็ภาค 4 ก็ได้

Comment

แนะนำเกมส์นี้ครับสนุกมาก

Crysis : World at War

เนื้อเรื่องคือ เราเป็นหน่วยลับพิเศษของอเมริกาที่ได้รับอนุญาติให้ไช้ชุดนาโนซูท แล้วเกิดอุบัติเหตุระเบิดทำให้เข้าเครื่อง Time Mechine เลยถูกย้อนเวลาไปยังยุคสงครามโลกครั้งที่ 2 ที่ประเทศญี่ปุ่น

"ขอให้ระวังท่าแทง บูชิโด ของทหารญี่ปุ่นให้ดี เพราะเกราะนาโนซูทกันไม่ได้"

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                      แนะนำเกมส์นี้ครับสนุกมาก

Crysis : World at War

เนื้อเรื่องคือ เราเป็นหน่วยลับพิเศษของอเมริกาที่ได้รับอนุญาติให้ไช้ชุดนาโนซูท แล้วเกิดอุบัติเหตุระเบิดทำให้เข้าเครื่อง Time Mechine เลยถูกย้อนเวลาไปยังยุคสงครามโลกครั้งที่ 2 ที่ประเทศญี่ปุ่น

"ขอให้ระวังท่าแทง บูชิโด ของทหารญี่ปุ่นให้ดี เพราะเกราะนาโนซูทกันไม่ได้"
                      เหอะๆ

Comment

crysis เล่นจบ 1 รอบก็เบื่อละ อะ

Comment

อิอิ
                          ครายซิส เวิดแอดวอ
                          ^_^

Comment

crysis +1

Comment

ก็ลองซื้อมาเล่นทั้ง 3 เกมเลยคับ

มันหรือไม่มันอยู่ที่ตัวเราคับ...เอ้อ

Comment

Crysis Warhead แซบมากเลยครับ

แต่เรื่องสั้นไป เล่น 2 วันจบ (พอจบปุ๊บเครื่องผมค้างปั๊บ)

Crysis

แล้วก็ COD 5

เรื่องราวเก่าไป ไม่ค่อยจะมัน COD 4 มันกว่า

Comment

Working...
                                X