Announcement

Collapse
No announcement yet.

overclock นี้เวปคนไทยรึป้าวนิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยต้องยัด LN2 จะได้ปี๊ดๆ

Comment

ก้อเร็วนะผมว่า แต่มันหน่วงๆ เวลา post ข้อขวาม

Comment

Originally posted by Vees View Post
        ผมก็หนึ่งในพวกที่ทำให้ช้า
        เพิ่งมา ^ ^
        ใช่หรอ
        Originally posted by BoSsZz View Post
        ผมว่า

ถ้ามีการช่วยบริจาค

เพื่อเว็บ

ไปทำ เซิฟเวอร์ ก็น่าจะดีน่ะครับ

บ้างครั้งอยากตั้งกระทู้กดๆ error ตลอดจนหมดอารมณ์ตั้งยังมีเลย
        ก็ดีแต่จะมีซักกี่คนที่จะบริจาคล่ะพี่

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        ถ้าอยากให้เร็วขึ้น ก็ต้องหาสปอนเซอร์

พวกโฆษณาลำคาญตาเต็มหน้าเว็ป

เอาป่ะล่ะ
        ไม่เอา หรอก
        Originally posted by -DoMyoJi- View Post
        ช้าบ้างเร็วบ้างครับ
        ตอนเช้าๆ-หัวค่ำเร็วมาก-20.00+เริ่มช้าล่ะบ้านผม

Originally posted by joejoejoe View Post
        ใช้ Firefox เร็วกว่า IE ครับ ...
        Opera เร็วกว่า Firefox ครับ...

Originally posted by TikkyMix View Post
        ...

จะ OCเว็บซะงั้นเลย ระวังเว็บเดือดนะ มันยิ่งร้อนๆอยุ่

Comment

ของผม ช้า เหมือน slow motion เลย บางทีรอ 1-2 นาทีกว่าจะขึ้น แต่ก็ดีเป็นการฝึกการรอคอย จะได้ชินกับการรอคอย

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post

ระวังแต็บล๊ะ

Comment

อยากให้เร็วกว่านี้น่ะครับ ขอเสนอแนวทางแก้ไขดังนี้
              1. ห้ามรีเฟรชหน้าเดิมซ้ำๆ ภายใน 1-5 นาที ผมเห็นเวลาค้นข้อมูลจะมีกำหนดเวลาไว้แล้ว
              2. ห้ามโพสตอบหรือตั้งกระทู้ต่อเนื่องภายในเวลา ...เหมือนข้อ 1
              3. แยกบอร์ดประมูล หรือบอร์ดที่มีคนเข้าใช้เยอะออกไป อยู่เซอร์เวอร์คนละตัวไปเลยครับ

Comment

Working...
              X