Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7600GT DDR3 เล่น Maple story แล้วมัยจอสั่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7600GT DDR3 เล่น Maple story แล้วมัยจอสั่นครับ

ผมใช้ GF7600GT เล่นเกมส์ออนไลน์ Maple story เล่นแล้วจอมันเต้นๆครับ แต่ก่อนใช้ GF7600GS DDR2 ก็เป็นครับ แต่ใช้ 6200TD ไม่ยักกะเป็นเลย สงสัยมากครับใครพอรุ้ปัญหาช่วยผมหน่อยจะครับ ตาลายจาอ้วกเลยเวลาเล่นง่ะคับ

ลองอัพเดท driver ดูยังครับ

Comment

เป็นที่ refresh rate รึป่าว ปรับไปที่ 85

Comment

ผมว่าลองปรับ Refresh Rate อย่างที่ท่าน battlecruiser บอกอะครับ

Comment

ขอบคุณครับเดี๋ยวผมไปลองดูครับ

Comment

Working...
          X