Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเร็วแบบนี้มันปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเร็วแบบนี้มันปกติไหมครับ

เวลาโหลดบิตเร็วสุดๆคือ 80kb/sอะไรนี่หละครับ อัพ 45kb/s ลองลดให้มันuploadน้อยลงแล้วความเร็วในการโหลดก็ไม่เกิน80ซะทีครับ เซงมาก เนต tot1เมกครับ ตอนติดใหม่ๆจำได้ว่า โหลด100นิดๆๆ kb/sครับ ตอนนี้ไหงเหลือแค่นี้อะครับ

เพราะมันไม่ได้ฟิกซ์ว่าเราจะใช้ได้ 1m เต็มตลอดเวลา
    ขึ้นอยู่กับพื้นที่ที่เราใช้ครับถ้าช่วงมีคนใช้เยอะความเร็วมันก็ตก
    มันเป็นลักษณะที่แชร์ช่องสัญญาณกันครับ

Comment

tot บีบบิท บีบมานานแล้ว -.-

Comment

ผมเช้คในเวบของmaxnetพ.ท.ให้บริการยังเป็นสีแดงอยู่อะครับ เซงจริงๆต้องทนใช้ไปอีกกี่ปีเนี่ยครับ เซงจริงๆ

Comment

ถือว่า ปกติครับ

โหลด 100/50 เต็มที่แล้ว น้อยลงหน่อยก็ไม่น่าเกียดอะไรหรอก - -

Comment

ปกติสำหรับทีโอทีครับ

Comment

Working...
            X