Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA4มีแผนที่สถานที่ต่างๆไหมครับ ขอหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA4มีแผนที่สถานที่ต่างๆไหมครับ ขอหน่อย

GTA4เสื้อสูตรโทรศัพย์รุ่นใหม่ซื้อได้ตรงไหนครับ มีแผนที่สถานที่ต่างๆไหมครับ ขอหน่อย เกมส์ปาลูกดอกนับแต้มยังไงครับ
    Last edited by NongAt; 10 Mar 2009, 16:20:35.

แผนที่ ในเกม มันไม่ดี ตรงไหนเหรอ มันก็บอก ครบหมดแล้วนิ

เสื้อสูท ซื้อที่ร้าน pecasus เกาะซ้ายสุดจ้ะ

กด tab มั้ง มันกะบอกนิ สัญลักษณ์ อะไร หมายถึงอะไร

ไปไม่ถุก แทกซี่ โล้ด

ปาลูกดอกเหรอ อธิบายไม่ถุก google โล้ด มีเยอะแยะ

ช่วยด้แค่นี้แหละ รอท่านต่อไปละกัน

เล่นจบลบไปนานแล้วอะ

Comment

แผนที่สถานที่ต่างๆส่วนใหญ่มาจากการทำภารกิจและไปกินเลี้ยงกับเพื่อนน่ะครับ
      อย่างเวลาชวนเพื่อนไปกินข้าวพอเพื่อนขึ้นรถ แล้วจะมีร้านอาหารใหม่ๆที่เราไม่เคยเข้าจะอยู่ในแผนที่ ให้ลองเข้าร้านที่คิดว่าเราไม่เคยเข้าดูครับ

เสื้อสูทก็ร้าน perseus (ผมคิดว่าคุณข้างบนเขียนผิดหรือว่ามีร้านนี้อยู่จริงๆ -.-)

โทรศัพท์ต้องทำภารกิจนึงครับ จำไม่ได้ว่าใครให้มา

เกมปาลูกดอกผมก็ปาไม่เป็นครับ เล่นทีไรแพ้ทุกที

รอท่านต่อไปละกัน อิอิ

Comment

Working...
      X