Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับหาภาพไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับหาภาพไม่เจอ

เป็นภาพ Devilmaycry 4 ซึ่งตอนนั้นเอาลงหน้าจอโดยที่ไม่ได้เซฟ ลง เครื่อง ตอนนี้หามา 1วัน 3 ชั่วโมงแล้ว(ไม่ได้เล่นเกมเลย)หายังงไงก็ไม่เจอเลยหายไปไหนไม่รู้ ลักษณะภาพ
    1. โทน สีดำ มืดๆ
    2. มีวงกลมตรงกลางประมาณ 3 อัน เป็นหน้าของสาวๆใน DMC (ไม่แน่ใจอาจมีหน้า Nero 1วง)
    3. Nero นั่งอยู่ ด้านซ้าย กับ ดันเต้ที่ยืนอยู่ ด้านขวาเป็น สาวๆ (อันนี้ไม่แน่ใจ)
    4. มีตัวละคร ประมาณ 5 คน

ใครมีขอหน่อยครับ ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ

..........
    เล่นให้ปลดล็อคทั้งหมด เดี๋ยวก็ีมีเองล่ะครับ

Comment

Working...
    X