Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโหลด Maya 2009 แบบ 30 วันมาใช้ พอใช้ได้ 2 วัน ขึ้นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโหลด Maya 2009 แบบ 30 วันมาใช้ พอใช้ได้ 2 วัน ขึ้นแบบนี้ครับ

พอผมดับเบิลคลิกที่ไอคอมโปรแกรม มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ ผมลองลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หายครับ แต่พอเอาไปลงเครื่องเพื่อนแล้วมันใช้ได้อะครับ เง้อเซง ทั้งๆที่ใช้ได้แค่ 2 วันเองอะครับ มันขึ้นเหมือนกับว่าหมดแล้วป่าวครับ ผมเลยลองฟอแมทเครื่องไป มันก็ไม่หายอะครับ (ฟอแมทแต่ไดร์ C) ผมเลยอยากตัดสินใจว่าจะฟอแมทไดร์ D ดีไหม

ต้องทำอย่างไรคร้าบบบบ ช่วยทีคราบ ต้องแคร็กป่าวอะ แต่มันแปลกตรงที่ว่าใช้แบบ 30 วันแต่ดันใช้แค่ 2 วันนี่แหละ
    Last edited by chumam; 10 Mar 2009, 18:20:21.

มันหมดอายุนิครับ

Comment

ลองไปหายาเเก้ไอ (ผมไม่บอกนะหาที่ไหน)

Comment

แต่ผมใช้ได้แค่ 2 วันเองอะครับ
        งงตรงนี้อะ เง้อ

แบบนี้เครื่องผมมีปัญหาไหมครับ

Comment

หายาแก้ไอตามข้างบนบอกครับ

Google แหล่งความรู้ทั่วโลก

จุดเริ่มต้นที่ดีที่สุด 555+

Comment

อยากได้ ยา ก็ pm email มาครับ ไว้แลกเปลี่ยนความรู้มายากัน

Comment

พิมพ์ว่าไหรอครับ

Comment

tomatoman002@hotmail.com

Comment

กลับมาใช้ 2008 ก็ได้คับ ถ้างานเร่ง

Comment

ผม ลอง crack แ ล้วครับ แล้วมันยังฟ้องอยู่เลยอะครับ ใครทำเปนบ้างอ่า ผมทำตามที่มันบอกแ ล้ว

Comment

Working...
                    X