Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5Q VS EP45-UD3R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5Q VS EP45-UD3R

สองตัวนี้เลือกตัวไหนดีครับ

ตอนแรกจะเอา P5QL-E ที่เป็นตัว P43

แต่สงสัยว่า P43 มีปัญหาพวกบัคแรมอะไรอย่างนี้หรือเปล่าครับ?
    เพราะใช้งานธรรมดาจริงๆไม่คล๊อค เอาทน

แนะนำด้วยครับว่า P5QL-E กับ พวกรุ่นพี่ P45 เอาตัวไหนดีครับ

P43 ไม่ขอออกความเห็น
    แต่ 2ตัวบน ผมเชียร์ EP45-UD3R +1คร๊าบ

Comment

ไม่แนะนำให้ซื้อชิพ P43 ครับ เพิ่มอีกนิดเอา P45 ดีกว่ามากรับผม

ส่วน 2 ตัวนั้น ผมให้ GA-EP45-UD3R ชนะขาดครับผม

ยกเว้นอนาคตจะเอามาต่อ Crossfire ก็เลือก P5Q-Pro ครับ เพราะมี PCIX 2 ช่องนะ

Comment

อยากทราบเหตุผลอ่ะครับว่าทำไม P43 ถึงไม่น่าเล่น
        ใจจริงอยากจะเล่น P5Q มากกว่าแต่เห็นเชียร์ EP45-UD3R กัน

Comment

ไม่ OC
          P5QL-E แจมครับ เหลือ ถูกด้วยครับ otpion ครบ

Comment

Working...
          X