Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็ง...กับCPU AMD เเหกตาชัดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ง...กับCPU AMD เเหกตาชัดๆ

แหกตาจริงๆ ซื้อ CPU 3 หัว ดันได้ 4 หัวอิอิ

มีผลเทสเล็กๆระหว่าง 3 หัว กับ 4 หัวครับ

ยกแรก 3DMark05 ไม่ต่างครับ 4 หัวไม่ช่วยอะไร

ยกที่ 2 3DMark06 อันนี้ชัดครับต่างกันเห็นๆ

ยกที่ 3 CINEBENCHR10 อันนี้ชัดครับแรงตามจำนวน

ยกที่ 4 PCMark05 4 หัวยอมดีกว่า 3 หัว

ยกที่ 5 ยกสุดท้ายเสมอครับ

ผลเทสหลังโอเวอร์คล็อกยังไม่มีนะครับซนเซอร์วัดอุณภมิมันเพี้ยนๆไม่กล้าลากไปไกลๆ
    -กำลังโหลด GTA4 มาเทสเป็นตัวต่อไปอยากรู้ว่าแรงว่า E8400 มั๊ย
    -ส่วนถามว่าเสถียรไหม...สุดๆครับ เทสต่อเนื่อง 6 ชั่วโมง ไม่มีวูบให้ใจหายครับสำหรับ 4 หัว
    -ใครที่ยังลังเลขอเป็นอีกเสียงยืนยันว่าคุ้มสุดๆครับ

สั่งชื้อที่เวป Jedi ครับ ส่วนบอร์ดก็ MA790GP-UD4H ยังไม่ได้เทสนะครับว่าเสถียรดีไหม(เพิ่งได้ของ)
    ปล.ขอบคุณคุณวิกรมากครับสำหรับคำแนะนำ
    Last edited by Hunterwing; 12 Mar 2009, 15:41:12.

*0* yesssssssssssss

Comment

สุโค่ย !!!

Comment

ว้าววววว ตัวอื่นจะเป็นอย่างนี้ไหมนี่

Comment

แจ่ม ๆ
          กำไร เห็นๆ

Comment

ทำยังไงจะได้4หัวครับ

Comment

เห้ย

ซื้อ 3 แถม 1

โปรโมชั่นใหม่หรองัยฟ่ะเนี่ย

จอร์จ มันยอดมาก

Comment

เจอแบบนี้เป็นผมก็คงเซ็ง

Comment

Originally posted by Hunterwing View Post
                  แหกตาจริงๆ ซื้อ CPU 3 หัว ดันได้ 4 หัวอิอิ

แต่ว่าแหกตาแบบนี้ชอบครับอิอิ
                  สั่งชื้อที่เวป Jedi ครับ ส่วนบอร์ดก็ MA790GP-UD4H ยังไม่ได้เทสนะครับว่าเสถียรดีไหม(เพิ่งได้ของ)
                  ปล.ขอบคุณคุณวิกรมากครับสำหรับคำแนะนำ
                  ท่านยังเล่น NEED MOST WANTED เหมือนผมเลย
                  อิอิ

Comment

อิจฉาจริงๆวุ้ย อยากได้มั่ง แต่ตังค์ไม่มี

Comment

เลว

Comment

แจ่มเป็ด

Comment

ยอดอ่อน

Comment

ปล่อยไว้ทำไมอะ ที่แนะนำ ยังไม่หมดแค่นี้นี่ อิอิ
                            หัวก็โผล่มาแล้ว ที่เหลือ ก็ทำให้สปีดมันโผล่ขึ้นมาอีกด้วยซิ
                            ถอยซิ้งมาเปล่า

Comment

เฮ่ย !!!

มายังไงครับเนี่ย...

Comment

Working...
                              X