Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Maxnet ไม่มีของแถม- -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Maxnet ไม่มีของแถม- -

คือวันนี้ ฝากแฟนไปขอ Maxnet มาครับหมดไป 4800 กว่าบาท (ค้างชำระแล้วโดนยกเลิก)

ไม่คิดจะแถมเราเตอร์เลยหรอคับ

หรือมันไม่แถม แต่ตอนผมติดครั้งแรกมันแถมนะครับ

หรือเขาจะมาติดตั้งให้วันที่เขามานะครับ

น่าจะาพร้อมวันที่ติดตั้งนะครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

4800 เลยหรอครับ แล้วค้างอะไรเค้าหรอสมัครใหม่นิ
        แพ็คเก็ทอะไรหรอ ตั้ง 4800
        ผมโดนไป 1466 บาท ผมได้ MT880 มาเลยแล้วเอาไปเปลี่ยน Wireless เห็นมี Billion เลยจัดมาโดนไปอีก 1200 จุกเลย
        790+7% ล่วงหน้า1เดือน
        320 ค่าลากสาย กล่องกันฟ้า ประกันราวเตอร์
        300 สายภายใน

เบ็ดเสร็จ 2666 !!!
        Last edited by kidnapped1; 10 Mar 2009, 23:47:15.

Comment

เคยเปิดใช้เมื่อก่อน แล้วโดนตัดไปนะครับ ค่าสัญญาใหม่จิงๆ ไม่กี่บาทหรอกแต่ของเก่าถ้าไม่จ่ายก็ไม่ได้ติดนะคับ - -

Comment

สมัคร 100 นึง มั้ง ของผม แล้วเขาก็ให้ router มาเลย
            รอปล่อยยสัญญาณ

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
              สมัคร 100 นึง มั้ง ของผม แล้วเขาก็ให้ router มาเลย
              รอปล่อยยสัญญาณ

รอเหมือนกันครับรอทั้งเบอร์โทรศัพท์ทั้งสัญญาณ เห็นว่าเขาจะเข้ามาวันจันทร์

แอบลุ้นให้เขามาเร็วกว่าคับ หุหุ ลาก่อนเน็ต DTAc

Comment

ให้มาพร้อมวันติดตั้ง

แพ๊คเกจอะไรแพงจัง ?

Comment

ผมไปขอมาแล้วครับ โทรไปขอเขาบอกว่า จะมาเซอวิสให้ถึงบ้านให้นัดวันมาเลย โหดีจริงๆ ของผมนะ ค่าติดตั้งฟรีมั้ง เพราะเขาบอกว่าช่วงโปรโมชั่น
                  ผมขอแต่วงจรเน็ทอย่างเดียวไม่เอาโทรศัพท์ บ้านผมขอได้
                  ค่าลากสาย 490
                  จ่ายล่วงหน้า 590
                  ค่าเช่าโมเดม 100
                  ค่าอะไรอีกไม่รู้ลืม ลืมเบ็ดเสร็จแล้ว 1250 ครับ

Comment

มันเป็นของเก่าค้างชำระตั้งแต่สมัย 256 Kbps แล้วโดนยกเลิกไปครับ

ค้างใว้เยอะเลยจ่ายเยอะนะครับ

แล้วมาสมัครใหม่ ค่าใช้จ่ายใหม่ก็พันนิดๆๆ ของเก่าด้วยครับก็เลยแพง ไหนจะค่าขอเบอร์โทรศัพท์ใหม่อะไรอีก

แหะๆๆ
                    Last edited by Chayakorn; 11 Mar 2009, 13:10:51.

Comment

เราเตอร์ อาจจะได้วันติดตั้ง
                      หลังจากชำระของเดิมแล้ว

ของใหม่ที่ติด เป็นแบบเอาเราเตอร์ป่าวครัีบ ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ได้ (ไม่ติดสัญญา12เดือน) ถ้าเอา ก็จะติด12เดือน
                      ถ้าใช่ ก็มี 2 แบบคือ
                      1.เอามาให้วันช่างมาเทสสัญญาณ ช่างจะเซ็ทUser-pass มาให้เรียบร้อย เสียบปุ้บ ไฟติดครบ พร้อมลุย
                      2.ลืมให้มา ไปทวงเอาได้เลย เอาใบเสร็จไปด้วยจะดีมาก

สิ่งที่จะได้มาพร้อมเราเตอร์ คือ รหัสผ่านprint มาในA4 1แผ่น
                      บางที อาจจะมีอย่างอื่นมาด้วย เช่น สปิตเตอร์(ไปจ่ายค่าเน็ตมาตอนต้นปีมั้ง? มีคนอื่นที่เพิ่งติด ได้WAG54G มันไม่มีสปิตเตอร์ เลยเป็นห่อแยกมา)

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                        เราเตอร์ อาจจะได้วันติดตั้ง
                        หลังจากชำระของเดิมแล้ว

ของใหม่ที่ติด เป็นแบบเอาเราเตอร์ป่าวครัีบ ถ้าไม่ใช่ก็ไม่ได้ (ไม่ติดสัญญา12เดือน) ถ้าเอา ก็จะติด12เดือน
                        ถ้าใช่ ก็มี 2 แบบคือ
                        1.เอามาให้วันช่างมาเทสสัญญาณ ช่างจะเซ็ทUser-pass มาให้เรียบร้อย เสียบปุ้บ ไฟติดครบ พร้อมลุย
                        2.ลืมให้มา ไปทวงเอาได้เลย เอาใบเสร็จไปด้วยจะดีมาก

สิ่งที่จะได้มาพร้อมเราเตอร์ คือ รหัสผ่านprint มาในA4 1แผ่น
                        บางที อาจจะมีอย่างอื่นมาด้วย เช่น สปิตเตอร์(ไปจ่ายค่าเน็ตมาตอนต้นปีมั้ง? มีคนอื่นที่เพิ่งติด ได้WAG54G มันไม่มีสปิตเตอร์ เลยเป็นห่อแยกมา)

สัญญา 12 เดือนครับ
                        ครับผม เขาบอกว่าจะเข้ามาติดให้ประมาณวันจันทร์ครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

เราไปขอมาแล้วเหมือนกัน ห้าห้า

คาร์ฟูร์ รัชดา

คนเยอะมากกกกก

ก็เสีย ล่วงหน้าเดือนหนึ่ง 632 + 100 ค่าประกันเร้าเตอร์

แค่นี้เองงง ห้าห้า

ค่าติดตั้ง ฟรี !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

รวม 732 บาท สบายแฮ่ ฮุฮุฮุ

Comment

คาร์ฟูร์ รัชดา
                            วันนี้น้องผมก็ไปสครัม ไหนบอกโดนไป 1131 T_T
                            ค่าสาย ฟรี น่าอิฉา คนสครัมใหม่จัง

Comment

Working...
                            X