Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกเคสที่มีแสง นี้ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ หรือถ้าปรับแต่งเอง ราคาคร่าวๆเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกเคสที่มีแสง นี้ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ หรือถ้าปรับแต่งเอง ราคาคร่าวๆเท่าไรครับ

ครับ มองหาตัวเคสอยู่ครับ อิอิ ถามเล่นๆครับ อยากรู้ อิอิ

น่าจะเป็นเคสอะครีลิค

Comment

ประมาน 2700 นะครับที่ผมดู นานมาและ ถ้าจะไม่ผิด

Comment

2500 -2700 ตามขนาดของเบย์นะครับ ไปชื้อที่ TK เลย

Comment

sunbeam 9bay 2700-3000 ส่วนอีกรุ่น 2000 น่าจะใข่

Comment

2500 ร้าน TK ไฟ แดนซ์ ครับ หรือไม่ก็ทั้วๆไปเลย เอาไฟมาติดเอา

Comment

ไม่เกิน 3000 ครับ เคสใสๆ ใส่แสงแจ่มๆ

Comment

เคสมีแสง???
                ซื้อหลอด UV มาใส่ก็มีแสงเหมือนกัน หุหุ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  เคสมีแสง???
                  ซื้อหลอด UV มาใส่ก็มีแสงเหมือนกัน หุหุ

Comment

Working...
                  X