Announcement

Collapse
No announcement yet.

55555555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 55555555

แม ่ง เอา cd-audio ไปทำ***อะไรไม่รุ็ให้ได้ dvd-audio 24 /96 แล้วบอกว่า เปิดกับเครื่องเป็นแสน แล้วเสียงดี

55555555555

พอกุไปบอกว่า เอาไปเปิด powerdvd มันออก แค่ 48 khz แม ่ง ด่ากลับมาเพียบ

ไม่ทราบคุณมีเจตนาอะไร

ผมเอา feature ของ powerdvd ให้คุณอ่านแล้วทำไมไม่อ่านก่อนล่ะครับ
    หรือว่าอ่านภาษาอังกฤษไม่ออก

แบบนี้เค้าเรียกมาเกรียนนะครับเนี่ย

ไม่รู้ว่าคุณมีความเข้าใจเรื่อง dvd-audio แค่ไหน
    แต่เท่าที่อ่านความเห็นดู คิดว่าไม่มีความเข้าใจเลยนะครับ

คิดไปได้ยังไงครับว่าผม upmix เป็น 96 khz
    เพื่อให้ไปฟังที่ 48 khz
    ใช้สมองคิดถึงเหตุผล แล้วไปหาความจริงดิครับ

เฮ้อออ เบื่อพวกมือไม่พายแต่เอาเท้าราน้ำจริงๆเล้ยยยย

5555555555555555

ตอนนี้มันยังไม่ตอบ ดูซิจะว่ายังไง

อ่านแล้วยังสับสนว่าตกลง เอา 44.1 ไป upmix เป็น 96 หรอครับ แล้วทำสำเร็จไหม หรือยังไงอ่ะ ?

Comment

เหอๆ ตอนแรกก็ว่าจะโหลดไฟล์นี้แล้ว คิดไปคิดมามันจะเอาไฟล์ไหนไปทำเพลงไทยทำกากๆอยู่แล้ว

Comment

ใครกล้ามาเถี่ยงโอตาคุSoundของเรา เดี่ยวปัดเหนียว 555+

Comment

อย่างโหด

Comment

5555555555555555555555555555555555555555555555555555

Comment

เดิมเสียงจะกระจุกอยู่ที่ 2 channel
              แต่นี่กระจายออกเป็น 5 channel
              ทำให้แยกเสียงดนตรีได้มากขึ้น
              จึงทำให้ได้ยินรายละเอียดของเสียงมากขึ้น
              ยังรอคำอธิบายจากคำพูดนี้อยู่เหมือนกัน ไม่รุไปเอามาจากตำราไหน

ร่วมด้วย ช่วยรุม

Comment

ขอ ลิ้ง ด่วนน

Comment

link ไม่ไ่ด้ครับ เวปลับเฉพาะ (ม่วง)

Comment

คิดไปได้ เอา CD Audio 16/44.1 > 24/96

ถึงเวลาฟัง โดนลด 24/96 > 16/48
                    Last edited by Wizardmans; 10 Mar 2009, 23:45:43.

Comment

แวะมาดู

Comment

นูป หรือป่าวนั่น -*-

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                          link ไม่ไ่ด้ครับ เวปลับเฉพาะ (ม่วง)
                          รสนิยมแปลกๆนะครับ

ปล. รบกวนตั้งชื่อกระทู้ดีๆหน่อย

Comment

-.- อืม นะ
                            รู้สึมีไฟขึ้นมาเลยสิท่าน เรือรบ

Comment

คุยไรกันเหรอ

Comment

Working...
                              X