Announcement

Collapse
No announcement yet.

gtx260 cos216 กับ gtx285 ต่างกันเยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gtx260 cos216 กับ gtx285 ต่างกันเยอะไหมครับ

gtx260 cos216 กับ gtx285 ต่างกันเยอะไหมครับ พอดีจะเปลี่ยนครับพี่ อยากรู้ต่างกันเยอะไหมถ้าไม่เยอะก้จะเอาgtx260 cos216 เงินที่เหลือจะเอาแต่งเคสครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ไม่เยอะมากครับ ถ้าจะเปลี่ยน เอาGTX 260 ก็น่าจะพอ

แต่ถ้างบเยอะ GTX 285เลย

หรือไม่ก็รอ GTX 3xx

Comment

ต่างกันแค่ 4000 เอง

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ต่างกันแค่ 4000 เอง

Comment

บางคน 4000 ก็ไม่เอง หรอกนะครับ
          ซื้อ 9600GT ได้เหลือๆเลยนะครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            ไม่เยอะมากครับ ถ้าจะเปลี่ยน เอาGTX 260 ก็น่าจะพอ

แต่ถ้างบเยอะ GTX 285เลย

หรือไม่ก็รอ GTX 3xx
            จริงครับ ต่างกันไม่มากเลยอยู่ที่ความละเอียดของจอด้วยครับ
            ผมแนะนำ 4870x2 ครับ ถ้าหาของได้

Comment

Originally posted by toma33 View Post
              จริงครับ ต่างกันไม่มากเลยอยู่ที่ความละเอียดของจอด้วยครับ
              ผมแนะนำ 4870x2 ครับ ถ้าหาของได้
              +1 คับ

Comment

Comment

^
                  ^
                  ท่าจะแพงมากนะ

Comment

ถ้าไม่เล่นไคซิส เปิดสูงสุด dx10 aaเกิน8x native เกิน 1680*1050

ก็ 260 ก็พอแล้วครับ เพราะตอนนี้ก็ไม่มีเกมอะไรที่เล่นแล้วไม่ลื่น เว้น GTA4 (แต่ก็ไม่เกี่ยวกับการ์ดจอ)

ถ้าจอใหญ่ๆ เปิด aa หนักๆ ภาพเนียนๆ ก็ 285 ไปเถอะครับ แต่มันแค่เกมเดียวผมว่าไงก็ยังไม่คุ้ม

Comment

Originally posted by pkjk View Post
                      gtx260 cos216 กับ gtx285 ต่างกันเยอะไหมครับ พอดีจะเปลี่ยนครับพี่ อยากรู้ต่างกันเยอะไหมถ้าไม่เยอะก้จะเอาgtx260 cos216 เงินที่เหลือจะเอาแต่งเคสครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

258 แรง ถ้ามีเงินก็คุ้ม

Comment

หา 280 สิครับ เเจ่ม

Comment

Originally posted by RED_C View Post
                          258 แรง ถ้ามีเงินก็คุ้ม
                          ลายเซ็นต์ นี่แค่เอาไว้ส่องกบนะเนี่ย

Comment

ไม่ต่างกันมากมายไรหรอกคับ ผมว่าเล่น GTX260 ราคาต่างกัน 4300 บาท เอาตังนั้นมาอับ CPU ไม่ก้ออับแรมดีกว่าคับ เหนผลดีกว่ากันเยอะ *-*

Comment

Working...
                            X