Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก m/b ให้ E5200 ไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก m/b ให้ E5200 ไม่ถูก

คือว่าผมจะซื้อคอมใหม่ แต่ดันเลือกไม่ถูกว่า จะเอา ASUS P5Q-PRO หรือว่าจะเอา Gigabyte EP45-UD3R ดี เพราะดีเหมือนกัน ผมไม่ocแต่เน้นเปิดยาว หลายชั่วโมง ความเสถียร แล้วก้อประหยัดไฟ กับร้อนน้อย แล้วก้อขอถามอีกนิดนะครับว่า เจ้าGigabyte EP45-UD3R มันเลือกแรมที่ใส่ป่าวคับ ผมเห็นในเว็บมันมีตารางแรมให้ดูด้วย เลยงงนิดหน่อย

เชียร์ Gigabyte EP45-UD3R งานดูดีกว่าเยอะครับ

Comment

ส่วนตัวเลือก Gigabyte EP45-UD3R เพราะถูกกว่า สวยด้วย

Comment

ของเค้าเเจ่มจริง
        บัส 500 Up

Comment

Gigabyte EP45-UD3R อย่ารอช้า จัดไป

Comment

Originally posted by vibe View Post
            ส่วนตัวเลือก Gigabyte EP45-UD3R เพราะถูกกว่า สวยด้วย

+1ครับ

Comment

คงต้องเป็นช่วงว่างๆอะครับถึงได้ ช่วงนี้งานเยอะ จะว่างแน่ๆก้อก่อนสงกรานต์อะคับ แต่ถ้าวันไหนงานน้อยหน่อยก้ออาจะไปสอยมาซักอัน

Comment

ไม่เน้นโอ งั้นก้อเน้นถูกกว่า งั้นกิิกกาบ้วยน้อออ

Comment

Working...
                X