Announcement

Collapse
No announcement yet.

Commart ThaiLand 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Commart ThaiLand 2009

ไม่รู้มีผู้ใดมาบอกข่าวยัง

Commart ThaiLand 2009 ที่ ศูนย์ประชุม

เลยเอามาฝากครับ

ซ้ำก็ต้องขออภัยครับ

http://www.commartthailand.com/2009/main/index.php?
    Attached Files

โปรโมต ๆ ...

อิอิ

ไปแน่ ๆ ครับ

Comment

สงสัยโดนไล่ไปเฝ้าบูตอีกละ

Comment

จะไปอยู่เหมือนกัน ไปดูพริตตี้ อิอิ

Comment

ปลายปี ก็ไปมา ไม่ได้ไรเลย -.........-

Comment

ทางเดินแคบมาก เดินไม่สะดวกเลย จะดูของก็ไม่ได้ อยากให้ทางเดินกว้างกว่านี้

Comment

Originally posted by skyline_008 View Post
              จะไปอยู่เหมือนกัน ไปดูพริตตี้ อิอิ
              เอากล้องไปด้วยก็ดีนะท่านถ่ายมาให้ชมด้วย ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างไปไหนเลย

Comment

ปีที่แล้วไปทุกวันเลย ไปยืนบูท -.-

Comment

อยากไปมั่งจัง

Comment

5555+จะได้ไปดูเหมือนเด็กบางกอกไหมเนี่ยเรา ดันมาเกิดสะไกล งานนี้คงอดอีกแหละ

Comment

Working...
                    X