Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชคเสปกรอบสุดท้าย+ซื้อร้านไหน อย่างไรดี แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชคเสปกรอบสุดท้าย+ซื้อร้านไหน อย่างไรดี แนะนำทีครับ

ซื้อยกเซตเลยครับ คงให้เค้าประกอบด้วย

เสปก((จากเหล่าผู้รู้ในเวบนี้แหละคับ))

Core2 Quad Q9550 2.83GHz / LGA775 Quad-Core/1333MHz/12MB/45nm 10400

G.SKILL DDR2 4PK/800 (2GBX2) CL 4-4-4-12 1990

ASUS P5Q PRO P45+ICH10R 4850

WESTERN DIGITAL 640GB WD6400AAKS SATA ll / 16MB NCQ 2400

DVD-RW 900

Case ThermalTake V9 2650

VGA POWER COLOR HD4870 PCS+ 1GB GDDR5 9350

PSU iCute TiTaNium 750W 2990

เสปคโอเคยังอ่ะคับ

คงซื้อที่พันทิพประตูน้าม

เอาใบไปยื่นให้เค้าจัด+ประกอบ

กับเดินเลือกหาร้าน

อันไหนจาดี+ถูกกว่ากันอ่ะครับ

แนะนำร้านที่ดีให้ด้วยนะครับ

ขอบคุนคร้าบ

แรง!!!

Comment

ของแรงงงง แต่หาของทั้งหมดจากร้านเดียวคงยากนิดหน่อย

Comment

ร้านเดียวเลย http://www.tkcom99.com/index.php

Comment

สูตรสำเหร็จ

Comment

เหมือนจะเช็ค ราคาจาก tk ถ้างั้นก็ จัด ร้านนี้ไปเลย

Comment

TK ก็ได้ Jedi ก็ดี 2 ร้านนี้มันพี่น้องกัน

Comment

ขอบคุนทุกคนครับ

อีกนิดนะครับ

ถ้าซื้อร้านเดวทั้งหมดเลยนี่เค้าจาลดให้ได้ซะปามานเท่าไรหร่อคับ แหะๆ

Comment

เป็นไปได้ว่าที่อาจจะลดให้นะ เพราะไง อะไหล์ก็ของเค้า ก็อาจจะคิดค่าประกอบนิสๆหน่อยๆ แต่ในส่วนของ อุปกรณ์ทั้งหลายนี้ ไม่แน่ใจว่าจะคิดรวมแล้ว ลดเป็นเปอเซนหรือป่าวนะ

Comment

Originally posted by Cyborgme View Post
                    ขอบคุนทุกคนครับ

อีกนิดนะครับ

ถ้าซื้อร้านเดวทั้งหมดเลยนี่เค้าจาลดให้ได้ซะปามานเท่าไรหร่อคับ แหะๆ
                    200 บาทก็เก่งแล้วครับ

Comment

คิดค่าประกอบประมาณเท่าไรครับ
                      แล้วร้านพวกนี้ต่างจากร้านธรรมดายังไงครับ
                      แล้วประกันล่ะครับ ของแต่ละชิ้นประกันที่ไหน

Comment

ฟรีครับ ร้านใหนมันก็เหมือนกันครับ ฟรีไม่คิดค่าประกอบครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          200 บาทก็เก่งแล้วครับ
                          ง่ะะ

เท่านั้นเองหรอคับ

แล้วถ้าคุนวิกรจัดการให้ จาได้มากกว่านั้นรึป่าวคับ

ล้อเล่นนะคับๆ

ขอบคุนทุกคนครับบ

Comment

ผมซื้อก ประมาณนี้แหละครับ ไม่ต่างกัน

ซื้อ 1-2 ชิ้น ต่อได้ชิ้นละ 10-20 บาทก็โครตเทพแล้วครับ

Comment

ไม่ลองเปลี่ยนการ์ดจอเป็นของ His หรอ His 4870 Iceq4 Turbo

Comment

Working...
                              X