Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ WinXPSP3Corp.MAR08.dotNet1.1-2.0.sKz บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ WinXPSP3Corp.MAR08.dotNet1.1-2.0.sKz บ้าง

WinXPSP3Corp.MAR08.dotNet1.1-2.0.sKz ลงไงครับ ใครลงเป็นมาสอนหน่อยครับคลงไม่เป็น ถ้ามีรูปประกอบด้วก็ดีครับ ลงไม่ได้สักที ชาวยหน่ยนะครับ ขอบคุณครับ

เวรกรรม

Comment

ตอนลง เลือก with sata driver หรือไรเนี่ยแหละครับ ตอนกด boot ขึ้นมา
      ตอนนี้เค้าไป Jan 2oo9 แล้วครับ ลงใหม่ก็ เอาตัวใหม่ไปเลยง๊าบบบ

Comment

ตามข้างบนเลยแต่ เลือกข้อ 2 แมนนวล โหมด ก็เข้าได้แล้วจ้า
        ส่วนวิธีลงก้อจะมีในห้อง Tips นะของพี่จ๊อบเค้าโพสไว้ คล้ายๆกันอ่ะจ้า

Comment

มีขายไมครับหรือว่าโหลดได้ที่ไหนครับ
          เคยหาโหลแล้วไม่ได้สักทีอะบอกบ้างสิครับ

Comment

sokoolz.com

Comment

Working...
            X