Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับไฟเหลืองในบิตครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับไฟเหลืองในบิตครับผม

ขอถามเกี่ยวกับไฟเหลืองในบิตครับผม ทำยังไงให้มันเขียวครับ อยากทรายวิธีครับ เห็นมันเขียนว่า ไฟเหลืองจะโหลดได้ช้าครับ ตอนนี้โหลดอยู่ที่ 220-230 ครับ

เรื่องฟอร์เวิร์ดพอร์ตใช่เปล่า มันไม่ได้โหลดช้าหรอกครับ แต่ถ้าคนปล่อยน้อย ๆ จะไม่สามารถติดต่อแล้วโหลดได้เลย ผมฟอร์เวิร์ดไม่ผ่านซักที เลยเลือกโหลดแต่อันคนปล่อยเยอะ ๆ

Comment

อ๋อ ครับเอาเมาส์ไปวาง มันขึ้นมาบอกว่าจะทำให้โหลดช้า ก็เลยงงครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X