Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้สเปคอมราคาต่ำที่เล่นเกมลื่นๆราคาเท่าไหร่ครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้สเปคอมราคาต่ำที่เล่นเกมลื่นๆราคาเท่าไหร่ครับ?

อย่าง GTA4 นี่ปรับสุดๆ กับไคซิส สุดๆ อะครับ ไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสาร

มัวแต่สอบนิติของรามอยู่ ช่วยบอกด้วยน่ะครับ

แล้วตอนนี้คอมสมัยนี้ ประหยัดไฟกว่ารุ่นเมื่อปีสองปีที่แล้วมากไหม

ออ 2เกมนี้หรอครับปรับสุดหรอ ถูกสุดน่าจะประมาณ 30,000 บาทครับ ของผม ประกอบเอง 25,000 ปรับสุดไม่ได้ครับ

Comment

ประหยัดกว่ามาก
      แต่ก่อนผมเปิดคอมโ หลดบิตทั้งเดือน p4 หมดเงินเดือนละเกือบพัน

เดี๊ยวนี้ ใช้ amd ค่าไฟลดลงเยอะ

Comment

Q9550 สปีดเดิม กับ GTX285 นี้ ไครซิส จอ 22 นิ้ว เปิดสุด AA AF ก็สุดๆๆ ไม่มีสดุดเลยครับ เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          Q9550 สปีดเดิม กับ GTX285 นี้ ไครซิส จอ 22 นิ้ว เปิดสุด AA AF ก็สุดๆๆ ไม่มีสดุดเลยครับ เอิ้กๆๆ

จริงเหรอครับท่าน Q9550-GTX285 เล่นครายซิส ปรับสุด AA AF จอ22

ไม่มีสะดุดเลย.................................................แต่กระตุกใช่ป่ะ

เทพ---โ-ค-ต-ร
          Last edited by converseboy; 11 Mar 2009, 16:06:25.

Comment

จริง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              จริง
              และทำไมผม corei7 920 / inno3d GTX295 QuadSLI ปรับแบบพี่และมันกระตุก T^T

Comment

Working...
              X