Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บซิลิโคน mx-2 กันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บซิลิโคน mx-2 กันยังไงครับ

มีวิธีเก็บซิลิโคนกันยังไงครับท่าน ไม่ให้มันแห้งหลังเปิดใช้ครับ เคยเปิดซิลิโคนที่แถมมากับฮีตซิง tuniq พอเปิดมาใช้ไปทีเดียวแล้วปิดฝาไว้เหมือนเดิมมันแห้งครับ ตอนนี้ซื้อ mx-2 มาอยากรู้ว่าต้องเก็บไว้ยังไงไม่ให้มันแห้งหลังเปิดใช้ไปครับ ขอบคุณครับ

ตู้เย็นครับ

Comment

Originally posted by toro View Post
      ตู้เย็นครับ
      โ้อ้วจริงเหรอครับท่าน แล้วเก็บที่ช่องปกติในตู้เย็นหรือว่าช่องแช่แข็งอ่าครับ กลัวมันแห้งครับ ขอบคุณครับ

Comment

ตู้ ดิเรก ครับ

Comment

กล่องเครื่องมือ

ปิดหัวจุกให้ดีก็พอ

Comment

ของผมแค่ปิดจุกหัว แล้วจะวางไว้ไหนก็วางไปเลยครับ

Comment

Originally posted by HyeKyo View Post
              โ้อ้วจริงเหรอครับท่าน แล้วเก็บที่ช่องปกติในตู้เย็นหรือว่าช่องแช่แข็งอ่าครับ กลัวมันแห้งครับ ขอบคุณครับ
              ช่องปกติครับ เหมือนเก็บกาวช้าว เอามาใช้ยังปกติเหมือนเดิมครับ

Comment

Originally posted by mix5555 View Post
                ตู้ ดิเรก ครับ
                งงเยย

Comment

วางไว้เซยๆๆ

Comment

Working...
                  X