Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ้งค์cpu478ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ้งค์cpu478ทีครับ

ไม่ต้องแพงมากครับงบ1500
    ไม่ต้องใหญ่มากด้วยครับmbผมมันเล็ก

Pentium4 3.0ghz เปิดเครื่องเฉยๆก็50องศาละอ่ะคับ
    Last edited by toppot; 11 Mar 2009, 18:48:20.

ไม่รู้ด้วยน้า.................

Comment

CPU อะไร Codename อะไร???
      เพราะบางทีซฺ้งเดิมๆก็เพียงพอแล้วครับ
      ถ้าอยากเปลี่ยน ผมว่าของ เทอร์โมไรท์(thermalRight) อ่ะ ดูดีสุดและของ ไปร้าน เจได ก็ไม่ ทีเค สองเจ้าเนิยว่ายังมีขายอยู่ไหม ผมว่าหายากแล้วนะ

Comment

P4 3.0 ครับอยากเย็นๆ^^
        codename Presscott

Comment

ระหว่าง samurai กับ ninja mini ตัวไหนครับ

Comment

G-power lite ใส่ได้ไม่ต้องถอดบอร์ดเย็นกว่าซิงค์เดิมประมาณ5-7 องศา
            เห็นที่ jedi ขายอยู่ประมาณ950

Comment

หา zelman 9500led มือ 2 ครับ เย็นสวย

Comment

ซีพียู มันเก่ามากๆแล้วนา...
                จะคุ้มเหรอครับที่จะซื้อซิ้งค์เปลี่ยนให้มัน
                คอมพ์ตัวสำรองผมก็ใช้ P4 3.0E อุณหภูมิก็ 50-54 ใช้มา 4-5 ปีแล้ว
                ผมเองไม่ไปทำอะไรกับมันแล้ว ใช้มันไปจนกว่าจะหมดอายุขัยของมันไปเอง
                อิๆ...

Comment

Working...
                X