Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนใช้ TOT หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนใช้ TOT หน่อยครับ

ขอเสียงท่านที่ใช้เน็ตไฮสปีด TOT หน่อยครับผม
    ใครใช้มีปัญหาอะไรบ้างเอ่ย เห็นบอร์ดข้างโจมตี TOT กันกระจายเลย ผมก้อใช้ TOT นะครับ
    ปีกว่าๆละ ปัญหาที่เน็ตหายไปมีไม่เกิน 10 ครั้ง (เยอะมาก) โทรไปแจ้งก้อหายพนักงานไม่มาตามนัด เซ็ง แล้วเน็ตก้อดีเอง เฮ้อออออ

ของท่านๆทั้งหลายหล่ะครับ มีโครงการเปลี่ยนค่ายเมื่อไรครับ

ผมก็ใช้อยู่ขอนแก่น ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาไร แต่เข้าเว็บยาก

Comment

ใช้ True อะ (ไม่ค่อยมีปัญหา นะ) ใช้มาจะ 2 ปีละ
      ได้เวลาย้ายไป Maxnet แล้ว หิหิหิ (อินเทรนตามกระแส) 590 ฿ 3M หุหุหุ ( True 1M 599 ฿ ^..^" )
      เดี๋ยวไปเช็คคู่สายก่อน หุหุหุ (ที่ศูนย์ เซนทรัล บางนา)
      เราเลือกในสิ่งที่ ดี และ คุ้ม กว่า

Comment

ผมใช้อยู่คับ เป็นปัญหาเดียวกันเลยคับ
        โทรไปแจ้งก็ไม่มา เนทหลุดเป็นเดือนเลย อยู่ดีๆ ก็หายซะงั้น
        หลุดเป็นช่วงๆ แต่ช่วงที่หลุดนี่ เข้าหลุดๆ จนเซ็งคับ
        นี่ก็รอให้หมดสัญญาก่อนจะเปลี่ยนไปใช้ของพี่ MAX เค้าละ
        ขอบอกตรงๆ ว่าเซ็งเน็ท TOT

Comment

ของผมเข้าได้ดีมากทีเดียว ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ
          อาจจะเน่าบางพื้นที่หรือป่าวครับ

Comment

TOT โคตร หวยแตก สุดๆ เราจะเอายังไงกับเจ้านี้ดีหว่า ผมไม่มีทางเลือก

Comment

ไม่มีตัวเลือกเลยอ่ะ TOT ขนาดอยู่กทมนะ
              จรัญฯ75

Comment

อิอิ
                เทสเมื้อกี้

Comment

ใช้ของ BUDDY อยู่ เป็นสายของ TOT ครับ

ปัจจุบันเน๊าเน่าาาาาาามากกกก โปร 2เม๊ก ที่ได้อยู่ทุกวัน 98 kbps-400kkbps เองครับ

คงเป็นเพราะความไกลและความเก่าของสายครับ

Comment

พี่เฉียง เน็ตบั๊ดดี้นี่ค่ายไรครับ

Comment

TOT 1M/512K ฉะเชิงเทราครับ

Comment

มีเเต่เสียง bye bye ให้ทีโอทีครับ

ตอนนี้ใช้ CAT มา เดือนกว่าละ
                        ผลน่าพอใจ เเถมบริการติดตามปัญหาดีเยี่ยมโทรมาถามตลอดมีปัญหามั้ย
                        ใน

นอก
                        Last edited by heroin; 11 Mar 2009, 21:27:14.

Comment

bye bye TOT ด้วยคนคับ ทนไม่ไหวแล้ว โปรใหม่ไม่อัพเลย ห่วยสุดๆ
                          เมื่อวานใช้อยู่ดีๆ Down วิ่ง 1240k แต่พอเมื่อเช้า วิ่ง 764k ต้องปิดแล้วเปิดใหม่จึงจะ 2011k เหมือนเดิม มีงงคับ
                          ใช้ 2M/590 บาท ก็จิง แต่โหลด บิทได้ไม่เกิน 150k เตรียมตัวย้ายไป MAXNET อาทิตหน้าชัวร์

ป.ล.ไปถามมาแล้วแถวบ้านคู่สายอยู่***ง 400 เมตร ต้องเสียค่าสาย 1200 บาท (ออกอาการเซ็งนิดๆ)

Comment

ห่วยจริงเรื่องโหลดบิทครับ สำหรับทีโอที มันจำกัดแบนวิชบิทสุดๆ...... เข้าเวปนอกก็อืด

Comment

ขอเสียง โห่ ห่วย กระจอก

Comment

Working...
                              X