Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 core/mem ไม่ตรงสเปค oc ไม่ได้ มาดูหน่อย มันมีปัญหาใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 core/mem ไม่ตรงสเปค oc ไม่ได้ มาดูหน่อย มันมีปัญหาใช่ไหมครับ

ตามรูป ผมไม่สามารถ Oc ได้มากกว่า 300 ในโปรแกรมภาพล่าง และใน ภาพบน ลากไป 750/900
    ภาพแตก ครับ แบบนี้ เป็นที่ตัวกาดใช่ไหมครับ รอบพัดลมก็ปรับไม่ได้ครับ ซื้อมาได้3วัน ถ้ามีปัญหาจริงผมจะได้เปลี่ยนครับ
    เซง jib hi-end ทำเรื่องแล้วมั่ง
    Attached Files

ท่านใช้ ccc เวอร์ชั่นไหนครับ
    ผมใช้ 9.2 ปรกติครับ

Comment

Originally posted by KingYojimbo View Post
      ท่านใช้ ccc เวอร์ชั่นไหนครับ
      ผมใช้ 9.2 ปรกติครับ
      9.2 ครับ โหลด มาตะกี้เอง

Comment

เงียบ

Comment

งานเข้า ของเทพซะแล้ว

Comment

เอาไปเครมเลยครัฟ

Comment

sang pad

Comment

แล้วจะเคมอะไรครับ ก็มันปกติ นี้เครื่องผม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  แล้วจะเคมอะไรครับ ก็มันปกติ นี้เครื่องผม

80
                  ผมปรับรอบพัดลมไม่ได้อ่ะครับ ร้อนนรกแตกแล้ว 80 องศา

Comment

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ปรับตามท่านและ ไม่ติดเงียบ - -ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมจะไปเปลี่ยนตัวใหม่มาลองดู ซื้อมา3 วันไม่ให้เปลี่ยน ให้มันรู้ไป

Comment

เปลี่ยนมาแล้วครับ มันเสียจริงๆครับ อิอิ มันเช็คโชว์เลย มันบอก เคยมีแบบนี้มาก่อนคนหนึ่ง ผมเป้นคนที่สอง - - สงสัยมันเอากาดมาย้อมแมวขาย เผื่อคนไม่รู้มั่ง แต่ผมได้ของใหม่มาทั้งกล่องเลย หึหึ ปกติและ oc ได้แล้ว

Comment

Working...
                          X