Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี E5200 อยู่จะหาเมนบอร์ดราคา ไม่เกิน 2000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี E5200 อยู่จะหาเมนบอร์ดราคา ไม่เกิน 2000

มี E5200 อยู่จะหาเมนบอร์ดราคา ไม่เกิน 2000 เอามีออนบอร์ดด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าใช้ตัวไหนดี
    รบกวนหน่อยนะครับ จะซื้อพรุ่งนี้เเล้ว ไม่ค่อยรู้เรื่องซักเท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บอร์ดที่ใช้ชิป G31 ครับ ยี่ห้ออะไรก็ได้ ราคาก็ไม่เกิน 2000 บาท อยู่แล้วครับ

Comment

EP31-DS3L REV2.1 แหล่มมาก

Comment

Originally posted by tonzeero View Post

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
          แล้วบอร์ดเนี่ย มันราคาต่ำ 2000 เหรอครับ (- -)" เท่าที่ผมเช็คมา 2300+ นี่

Comment

GIGABYE GA-G31M-ES2L 1720 บาท
            ASUS P5KPL-AM 1690 บาท

Comment

ถ้าเอาต่ำก่า 2000 มันดึง พลังแฝง e5200 ได้ไม่คุ้มอ่ะครับ อิอิ

EP31-DS3L +1เสียงครับ คู่นี้ไป 4.0 สบายๆ ราคา 2200 บาท

Comment

ขออณุญาตถามต่อหน่อยนะครับ

พอดีผมมี M/B P5B อยู่ตอนนี้ใช้ P4 จะเปลี่ยนไปใช้ E5200 ได้มั้ยครับ

งบน้อยน่ะครับจะไปอัด RAM แทน เพราะ VGA ตอนนี้ใช้ EN8600GT 512mb

ถ้าเปลี่ยนเป็น E5200 แล้วRAM 4G Bus800 เล่น GTA ภาคล่าสุดไหวมั้ยครับ

Comment

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
                  ขออณุญาตถามต่อหน่อยนะครับ

พอดีผมมี M/B P5B อยู่ตอนนี้ใช้ P4 จะเปลี่ยนไปใช้ E5200 ได้มั้ยครับ

งบน้อยน่ะครับจะไปอัด RAM แทน เพราะ VGA ตอนนี้ใช้ EN8600GT 512mb

ถ้าเปลี่ยนเป็น E5200 แล้วRAM 4G Bus800 เล่น GTA ภาคล่าสุดไหวมั้ยครับ
                  P5B ใส่ e5200 ได้ครับ
                  เรื่อง GTA ผมไม่แน่ใจ แต่คิดว่าปรับ กลาง น่าจะไหวครับ
                  ผมเทียบจากตารางในกระทู้นี้ดูสเปคที่ไกลเคียงท่านอ่ะ
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345085

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                    P5B ใส่ e5200 ได้ครับ
                    เรื่อง GTA ผมไม่แน่ใจ แต่คิดว่าปรับ กลาง น่าจะไหวครับ
                    ผมเทียบจากตารางในกระทู้นี้ดูสเปคที่ไกลเคียงท่านอ่ะ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345085
                    ขอบคุณมากครับ เล่นได้ก็โอเคละ

Comment

บอร์ด GIGA ตามด้านบนนั่นหล่ะ ราคาเท่านี้ ลากไกล

Comment

EN8600GT 512mb ddr2 หรือ ddr3 ครับ
                        8600 น่าจะ low นะ ปรับมากกว่านี้ คงเล่นไม่ได้หละ ครับ

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                          EN8600GT 512mb ddr2 หรือ ddr3 ครับ
                          8600 น่าจะ low นะ ปรับมากกว่านี้ คงเล่นไม่ได้หละ ครับ

ddr3 ครับผม

Comment

แหล่มเหมือนที่ท่านๆทั้งหลายบอกมา GA-G31M-S2L ตัวนี้แรงครับ คล๊อกไกลด้วย ราคาเบาๆ

Comment

GA-G31M-ES2L

รีวิว

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=389&page=1

Comment

Working...
                              X