Announcement

Collapse
No announcement yet.

กิ๊กกาบ๊วยMA790X-UD4เพิ่มไฟ CPU จังได๋น๊อท่านๆ หาไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กิ๊กกาบ๊วยMA790X-UD4เพิ่มไฟ CPU จังได๋น๊อท่านๆ หาไม่เจอ

MA790X-UD4 นี่เพิ่มไฟ CPU ตรงไหนของ Bios หรอคับ
    ตรงไหนอะ ใช่เพิ่มที่ CPU voltage control<<<<< รึเปล่าครับ เพิ่งเคยเล่น กิ๊กกาไบต์

เพิ่มสักเท่าไรดี ใช้กะ 7750BE เอาแค่@3.0-3.2(red scorpion zink)

เพิ่มตรงหนายหว่า????

กำ........ไม่มีคนเล่น กิ๊กกาบ๊วยเรยรึนี่ เหอะๆ

Comment

มีครับผมใช้อยู่แต่จำไม่ได้อะครับ

Comment

หน้าไบออส กด ctrl+f1 ครับ เรียกเมนูลับออกมาก่อน

Comment

Originally posted by heatie View Post
          หน้าไบออส กด ctrl+f1 ครับ เรียกเมนูลับออกมาก่อน
          กดแล้ว แต่ไม่รุ้มันอยุ่ตรงไหนอ่ะ รบกวน หน่อยหง่ะครับ อยากคล๊อกสัก3.2 แต่กัวไฟไ่ม่พอ

Comment

หง่ะ ได้ละ อยู่ๆก็ได้ขึ้นมา เง้อ จอร์ส งง

Comment

ค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ ตัวนี้

Comment

4700

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่ร้านใดหนิ

Comment

com7 ครับ แต่หายากหน่อยนะ คล๊อกง่ายมากเร้ย พอมันปรับไฟได้เนี่ย

Comment

Originally posted by cmo View Post
                      ขอบคุณครับ ว่าแต่ร้านใดหนิ
                      สนใจป่ะ่ล่ะขายต่อ 4300 เรยเอ้า อิอิ
                      http://overclockzone.com/tor_za/year...byte_790x_ud4/

Last edited by FLyRock; 13 Mar 2009, 09:22:44.

Comment

ถามไว้รอมีตังอ่ะครับ

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
                          สนใจป่ะ่ล่ะขายต่อ 4300 เรยเอ้า อิอิ
                          4000 ถ้วนได้ป่าวทั่น ถ้าไหวก็ pm มาโลดครับ แฮ่ๆ

Comment

ht น้อยจังครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                              ht น้อยจังครับ
                              ช่าย ตอนที่มันเปง 2.97Ghz มันได้ ตั้ง ht 1800+ แน่ะ
                              แต่ทำไม่เปง อย่าไปยุ่งกะมันเร้ย 555
                              คล๊อกมาใ้ช้ ไม่ได้คล๊อกเอามันส์ แป่ว

ปล.ว่าก็ว่านะ เกม alone in the dark นี่ บังคับยากส์ ชิหายเรยฟร่ะ....อุตส่าสั่งแผ่นมา แต่ต้องทนเล่นให้จบให้ได้เรย มันก็ดีในแบบของมัน(ละมั้ง)

Comment

Working...
                              X