Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ Mirror Edge ปิด Physx ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ Mirror Edge ปิด Physx ไม่ได้

คือ การ์ดจอผมเป็น ATI เข้าเกมปิด Physx แล้วกด Save Setting และReเกมเข้าใหม่ แต่มันก็ยังเปิดเหมือนเดิม ทำไงดี ปิดไม่ได้ ช่วยหน่อยคับ

ชื้อ nvidia สิครับ อิอิ

รอผู้รู้มาเน้ออ แค่มาแซวเล่นน่า

Comment

ATI ยังไม่มีระบบ Phys x ครับพี่น้อง

Comment

จะปิดมันอ่ะคับ แต่พอรีเกมแล้วเหมือนมันไม่ได้Saveไอ้ที่Setไว้เลยอ่ะ(จะปิดมันนะ อยากไปลื่นหัวแตกกะเค้ามั่ง)

Comment

ผมช่วยไม่ได้ เเต่เอาคลิปมา ย่วยน้ำลาย

Comment

ม่ายยยยยยยยยย(ซึม เศร้า เหงา หงอย สลด หดหู่ เครียด ตายดีก่า T^T)

Comment

Originally posted by Picasso View Post
              ผมช่วยไม่ได้ เเต่เอาคลิปมา ย่วยน้ำลาย
              นายโคตรโหดเลย

Comment

ซื้อ nVIDIA มาแล้วก็อย่าเปิดเลยครับ สเป็คเกินเป็นทุ่งก็กระตุก
                าจะช่วยได้มั่งอะแต่ถ้าอยากลองก็หา Patch 1.01 มาลงด้วยน่

Comment

ซื้อ nVIDIA มาแล้วก็อย่าเปิดเลยครับ สเป็คเกินเป็นทุ่งก็กระตุก
                  อะแต่ถ้าอยากลองก็หา Patch 1.01 มาลงด้วยน่าจะช่วยได้มั่ง

Comment

Originally posted by first900 View Post
                    อะแต่ถ้าอยากลองก็หา Patch 1.01 มาลงด้วยน่าจะช่วยได้มั่ง
                    นาย คนมี NVIDIA แต่ไม่ให้เปิด เกมส์นี้เค้าขาย PhysX เลย
                    ไม่เปิดก็ขาดทุนสิ แล้วซื้อ NVIDIA มาแต่เล่นเกมส์นี้ไม่เปิด PhysX มันก็ยังไงยังไงอยู่นะ

ผมก็การ์ดจอ NVIDIA เปิดไปเลย PhysX ไม่กระตุกหรอก
                    มันไม่ใช่ว่าจะมี PhysX ทั้งเกมส์ มันมีเป็นบางจุดครับ

Comment

ผมใช้ 4850 ปิดได้นะ ไหลลื่นไม่มีสะดุดเลยจนจบเกม

ลง pacth แล้ว

Comment

ผมใช้ 4800 ปิดแล้ว มันรีกลับเหมือนเดิม ยังกะไม่จำที่ Set ไว้ก่อนรีเกม หรือว่าผมลงอะไรผิดขั้นตอน
                        Last edited by 7Day2Die; 12 Mar 2009, 22:17:45.

Comment

Working...
                        X