Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำเซิฟเกมส์เล่น ในห้องที่หอ เองนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำเซิฟเกมส์เล่น ในห้องที่หอ เองนะครับ

เกมส์ ran Ro ทำนอง นี้ เรา ต้อง มีอะไร บ้างค่ะ ช่วย บอก และ แนะ นำ ด้วย ค่ะ จะได้ ไป หา มา ลอง ทำ เล่น และ ต้อง มี เครื่องมือ ใด บ้าง ค่ะ แล้ว ขอ แนวทาง ชี้ แนะ แนะ นำ ตัว เกมส์ ทุกอย่าง โปรแกรม นะ ค่ะ ช่วย สอน หน่อย นะ ค่ะ

ไม่รู้สิเเต่ที่เเน่ๆต้องมีคอมพิวเตอร์เเน่นอนครับ อิอิ

Comment

ญ หรือ ช อิอิ ญ จาเปิด ไห้ ฟรี ชาย คิดตังแล้วกัน พอดีผม คนรัก ผู้หญิง อิอิ
      Last edited by Dcomputer; 11 Mar 2009, 22:45:07.

Comment

ผมมี MuOffline Ran Ro YGL

ระบบที่ทำการเปิดเซฟที่ต้องมี

SQL 2000

Chack SQL

ตัวรันเซิฟเวอร์

DataBeas ของเกมส์นั้นๆ(ต้องเป็นเวอร์ชั้นเดว กับตัวเข้าเล่น)และตัวรันเซิฟ

ไฟล์ข้อมูล มอนเตอร์NPC ตัวระคร ไว้ปรับเปลี่ยนข้อมูล หรือ ราคาไอเท่ม

ODBC

Web << ใช้หรือไม่ใช้ก็ได้ แต่ในแผ่นผมมีครบ เขียนไว้หมดแล้ว ถ้าซื้อก็ไปเซทแค่IP 127.0.0.1 คือ

เล่นคนเดียว เครื่องเดียว ถ้าเป็น ไอพี 192.168.X.X เป็นไอพีแลน หรือ ตั้งชื่อ เวบผ่าน

โปรแกรม No Ip

No Ip

ตัวเข้าเกมส์ แต่ล่ะเกมส์ ตามเวอร์ ชัน หา มีความสามารถจิงๆก็ เขียนตัวเล่นเอง

รายละเอียด ของเซิฟNPC ตัวรละคร มอนเตอร์ เควส

มีอีกมากมาย ต้องการเปิด Pmมาแล้วกัน ครับ รับสอน

แต่ก่อนเปิด Mu Ran ป.ล เลิ่กเปิด และไห้เล่นฟรี ค่าไฟเน็ต กระจายเลยเลิ่ก แค่ทดสอบระบบSQL เพื่อการศึกษาเฉยๆ

ครับ อิอิ ถ้าจะไห้ดี เบอร์มี แจกมาอิอิ เปิด ฟรีเลย

Comment

Originally posted by kipzaza View Post
          เกมส์ ran Ro ทำนอง นี้ เรา ต้อง มีอะไร บ้างค่ะ ช่วย บอก และ แนะ นำ ด้วย ค่ะ จะได้ ไป หา มา ลอง ทำ เล่น และ ต้อง มี เครื่องมือ ใด บ้าง ค่ะ แล้ว ขอ แนวทาง ชี้ แนะ แนะ นำ ตัว เกมส์ ทุกอย่าง โปรแกรม นะ ค่ะ ช่วย สอน หน่อย นะ ค่ะ
          ค่ะ ค่ะ นะ ค่ะ ครับ ดันไปคร่ะ อิๆ อยากรู้เหมือนกัน คร่ะ

Comment

ไม่มีคน มา ตอบ เลย อะ

Originally posted by Dcomputer View Post
            ผมมี MuOffline Ran Ro YGL

ระบบที่ทำการเปิดเซฟที่ต้องมี

SQL 2000

Chack SQL

ตัวรันเซิฟเวอร์

DataBeas ของเกมส์นั้นๆ(ต้องเป็นเวอร์ชั้นเดว กับตัวเข้าเล่น)และตัวรันเซิฟ

ไฟล์ข้อมูล มอนเตอร์NPC ตัวระคร ไว้ปรับเปลี่ยนข้อมูล หรือ ราคาไอเท่ม

ODBC

Web << ใช้หรือไม่ใช้ก็ได้ แต่ในแผ่นผมมีครบ เขียนไว้หมดแล้ว ถ้าซื้อก็ไปเซทแค่IP 127.0.0.1 คือ

เล่นคนเดียว เครื่องเดียว ถ้าเป็น ไอพี 192.168.X.X เป็นไอพีแลน หรือ ตั้งชื่อ เวบผ่าน

โปรแกรม No Ip

No Ip

ตัวเข้าเกมส์ แต่ล่ะเกมส์ ตามเวอร์ ชัน หา มีความสามารถจิงๆก็ เขียนตัวเล่นเอง

รายละเอียด ของเซิฟNPC ตัวรละคร มอนเตอร์ เควส

มีอีกมากมาย ต้องการเปิด Pmมาแล้วกัน ครับ รับสอน

แต่ก่อนเปิด Mu Ran ป.ล เลิ่กเปิด และไห้เล่นฟรี ค่าไฟเน็ต กระจายเลยเลิ่ก แค่ทดสอบระบบSQL เพื่อการศึกษาเฉยๆ

ครับ อิอิ ถ้าจะไห้ดี เบอร์มี แจกมาอิอิ เปิด ฟรีเลย
            หาย ไป ไหน ค่ะ ช่วย หน่อย สิ ค่ะ

Comment

จากข้างบน
              เขาให้บอกเบอร์โทรให้เขา

Comment

เปิดไม่ยากครับ โดยส่วนมากแล้วต้องมีโปรแกรมแบบด้านบน

Comment

เจ้าของกระทู้อยากจะเป็นเพศไหนอะครับ - -"

ชื่อกระทู้ใช้ครับ ข้างในใช้ค่ะ -__-

Comment

ลองไปดูที่ครับแต่ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับถึงดูได้ ที่นี่

Comment

Working...
                    X